Hạng D
26/5/11
1.910
368
83
47
caty123 nói:
choixongxu nói:
4runner nói:
Wow , trời lạnh mà bác Xù online sớm thế à .
Tối hôm qua em đi gặp bác sỹ làm 1 mũi doping giờ sức khỏe trở lại bình thường rồi bác :). <span style=""color: #ff0000;"">Mỗi tay có thể nhấc 05 kg là bình thường. </span>

Chi Hội Phó SuzukiFC
14/7/12
1.225
822
113
47
Bình Dương
choixongxu nói:
4runner nói:
Tối hôm qua em đi gặp bác sỹ làm 1 mũi doping giờ sức khỏe trở lại bình thường rồi bác :). Mỗi tay có thể nhấc 50 kg là bình thường.
Cho hỏi cái này bác đi khám bác sĩ hay đi bác sĩ khám vậy?

Hạng D
9/3/10
2.182
371
83
danhhuynh nói:
choixongxu nói:
4runner nói:
Tối hôm qua em đi gặp bác sỹ làm 1 mũi doping giờ sức khỏe trở lại bình thường rồi bác :). Mỗi tay có thể nhấc 50 kg là bình thường.
Cho hỏi cái này <span style=""color: #ff0000;"">bác đi khám bác sĩ </span>hay đi bác sĩ khám vậy?
Bác danhhuynh cũng hóm hỉnh nhể ! Bác ấy mà đi khám BS thì về làm gì còn sức mà mỗi tay 50 kg. Chắc là đi BS khám đó.

Hạng D
9/3/10
2.182
371
83
Ai chà, em làm hư cái thớt bác Tư mất.
Ngày mai em phải ngồi nghe, góp ý cho mấy bạn GV trẻ giảng thử để tham gia thi giảng cấp trường nên em không tham gia off ở Đầu Thôn được.

Hạng B2
24/6/10
347
86
28
LLQ P8 Q. Tân Bình
Một số hình ảnh off nhanh tại địa bàn quận TB đây
Hạng mục tăng sáng xe của nông dân.
Công suất của đèn zin:
V/v Off line kỹ thuật kiểm tra , hiệu chỉnh hệ thống tăng cường ánh sáng xe Suzuki

Và sau khi bị Bác Tư làm mất zin
V/v Off line kỹ thuật kiểm tra , hiệu chỉnh hệ thống tăng cường ánh sáng xe Suzuki

Lên được 13.94, Sáng chói . He...he...
Và đây là phiên bản tăng sáng Version 5.0 nên phụ tùng cũng bờ rồ lên:

Phiên bản update nên mới có hàng chính hãng

Mối nối chính chủ

Hôm nay phát hiện ta cọc bình xe Cỏ có tới 2 con ốc:

Em hết Ạ.
Bonus thêm 2 tấm với bác Nghĩa hội Kia

Ham hố, chút xíu nữa là em bị chiếc nhỏ đè.
Bác Nghĩa nói xe này chỉ chạy và nhích tới nhích lui thôi, không nên dắt xe hay khiêng vác gì cả .

Hạng D
13/11/11
2.241
725
113
Sài Gòn
Phiên bản này hay nè. Gom lại 1 cục - cho vô 1 hộp - để vô 1 góc = Gọn - An Toàn - Thẩm mỹ

nguoinongdan nói:
Một số hình ảnh off nhanh tại địa bàn quận TB đây
Hạng mục tăng sáng xe của nông dân.
Công suất của đèn zin:

Và sau khi bị Bác Tư làm mất zin

Lên được 13.94, Sáng chói . He...he...
Và đây là phiên bản tăng sáng Version 5.0 nên phụ tùng cũng bờ rồ lên:

Hạng D
9/3/10
2.182
371
83
hè hè, chậm 1 tuần thôi mà nhiều đồ chính chủ quá, đẹp, thẩm mỹ nữa !

Hạng F
15/11/06
6.383
1.286
113
Tp Hồ Chí Minh
Sáng nay em nhận điện thoại của thành viên SuFC mới vitarakha về việc cải tạo hệ thống đèn pha Vịt . Em đã PM cho bác Kha các linh kiện và nơi mua rồi . Hẹn lần off kỹ thuật tới các bác đã làm rồi góp 1 tay giúp bác ấy hoàn thiện theo tinh thần " mỗi người vì mọi người " . Sẵn đây bác HP mở cửa cốc cho bác Vitarakha vào nhé . :D:D

Tập Lái
6/6/12
48
0
0
TP.HCM
Cám ơn Bác Tư, chiều nay em đi mua luôn các linh kiện theo hướng dẫn của Bác. Em cũng nôn nóng cái ánh sáng như các Bác mà thời gian Tết đến cũng cận kề, nhà ai cũng bận rộn cuối năm và vì nhà em gần với nhà Bác Tư nên mạo muội nhờ Bác Tư hôm nào hướng dẫn kỹ thuật lắp giúp em nha.
Chiều thứ Bảy tuần này Bác rảnh thì em chạy qua chỗ Bác cafe luôn nha Bác.