Hạng D
12/1/10
2.720
5.794
113
Phan Thiết- Bình Thuận
4runner nói:
Cảm ơn bác CạTý ngày mai em rón rén đi mua và lắp ngay bộ ốp chân phanh - chân ga cho Carem và Càry . Cảm ơn bác
.

caty123 nói:
Xe đẹp quá, sạch sẽ tinh tươm, xin chúc mừng bác! Nhưng nhìn chân côn, chân ga xe này chắc chinh chiến cũng vài ba trăm ngàn km! ;)
Bác Tư mua ống nước bằng nhựa dẻo cắt ra bọc cái chân ga chân côn lại như ngày xưa bà con mình làm với cái chân thắng, chân số xe Dream là ổn ngay mà!
bảo đảm chạy 500k km vẫn không mòn!

Hạng F
15/11/06
6.383
1.286
113
Tp Hồ Chí Minh
Ơ ! vậy mòn dép em rồi ? :D:D

caty123 nói:
4runner nói:
Cảm ơn bác CạTý ngày mai em rón rén đi mua và lắp ngay bộ ốp chân phanh - chân ga cho Carem và Càry . Cảm ơn bác
.

caty123 nói:
Xe đẹp quá, sạch sẽ tinh tươm, xin chúc mừng bác! Nhưng nhìn chân côn, chân ga xe này chắc chinh chiến cũng vài ba trăm ngàn km! ;)
Bác Tư mua ống nước bằng nhựa dẻo cắt ra bọc cái chân ga chân côn lại như ngày xưa bà con mình làm với cái chân thắng, chân số xe Dream là ổn ngay mà!

Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
54
Đà Lạt
caty123 nói:
4runner nói:
.

caty123 nói:

Em thì tháo luôn miếng cao su chân côn - chân ga cất để dành, rồi lấy ống nước bọc lại

Hạng D
12/1/10
2.720
5.794
113
Phan Thiết- Bình Thuận
choixongxu nói:
caty123 nói:
4runner nói:
.

caty123 nói:

Em thì tháo luôn miếng cao su chân côn - chân ga cất để dành, rồi lấy ống nước bọc lại

Hạng D
17/2/11
1.939
897
113
An Giang
Mấy Bác cứ trêu Bác chủ…lở Bác ấy tưởng thiệt thì….:(
@lotus: Bác cố gắng thu xếp tham gia ngày hội Tất niên để trình diện và cho các Bác trong hội chiêm ngưỡng vẽ bóng bẩy, nuộc nà của V2 Bác luôn nhé! Vàng thật đâu sợ lửa :D

Hạng B2
28/5/11
149
5
18
27
Sai gon
Ủng hộ ý kiến bác BCBT, vừa vừa thôi :D
BCBT nói:
Mấy Bác cứ trêu Bác chủ…lở Bác ấy tưởng thiệt thì….:(
@lotus: Bác cố gắng thu xếp tham gia ngày hội Tất niên để trình diện và cho các Bác trong hội chiêm ngưỡng vẽ bóng bẩy, nuộc nà của V2 Bác luôn nhé! Vàng thật đâu sợ lửa :D

Hạng B2
10/11/12
204
1.601
93
Mấy hôm em vắng nhà, nhớ V2 quá :D (nhớ vợ cả nữa chứ nhỉ :D )
Em thì đúng là gà thật các bác ạ. Vì thế em đi xem xe thì phải dắt mấy tiền bối sư phụ đi theo và các bác ấy bảo sao là em nghe vậy. Các cụ bảo rồi, "lấy vợ chọn tông, lấy chồng chọn giống" . Vợ 2 em con nhà lành, hôm lên Hoàng Văn Thụ kiểm tra, được chuyên gia của SuFC kiểm định rồi, em hoàn toàn yên tâm :D Có thẩm mỹ viện tút vài chỗ sẹo lồi sẹo lõm do va quẹt xe máy, cái đó thì mắt em nhìn cũng thấy, nhưng bảo em nó đi tút toàn thân thì oan cho em nó quá :(

Hôm em rước V2 em về, chỗ bán họ còn 1 con nữa giống y hệt nhưng giá rẻ hơn. Thấy tin đó trên mua bán.net mất rồi, chắc đã có người rước về dinh. Họ có 3 em Su Wagon xanh dưa, giá khác nhau, nhưng đưa ảnh V2 em lên để quảng cáo vì V2 em xinh nhất mà lị :D

Last edited by a moderator:
Hạng B2
10/11/12
204
1.601
93
Buratino10 nói:
Xe từ 204 mà sơn không tì vết lun hen, mấy đời chủ cũ giữ kỹ thiệt

Có 1 đời chủ thôi hà, người quen của phuoc84 mà :D Số xe cũ là số đẹp, chủ bỏ tiền ra mua mới có. Tiếc là bây giờ thì em phải đổi biển số mới rồi.

Thật ra xe cũng có một số vết quẹt xe máy, chứ các bác bảo không có là vì em lựa góc chụp thôi. Có cả vài vết móp nho nhỏ do xe va vào, nhưng bác cứ yên tâm là mắt người có giới hạn. Ở một góc nào đó khi chụp, bóng sáng sẽ che lấp tất cả những vết trầy xước nhỏ :D Và cái đó người ta gọi là ảnh nghệ thuật

lotusgarden nói:
Có 1 đời chủ thôi hà, người quen của phuoc84 mà :D Số xe cũ là số đẹp, chủ bỏ tiền ra mua mới có. Tiếc là bây giờ thì em phải đổi biển số mới rồi.

Thật ra xe cũng có một số vết quẹt xe máy, chứ các bác bảo không có là vì em lựa góc chụp thôi. Có cả vài vết móp nho nhỏ do xe va vào, nhưng bác cứ yên tâm là mắt người có giới hạn. Ở một góc nào đó khi chụp, bóng sáng sẽ che lấp tất cả những vết trầy xước nhỏ :D Và cái đó người ta gọi là ảnh nghệ thuật
À, thì ra là mua của người quen bác phuoc84, thế thì yên tâm roài;)