Hạng D
28/11/03
4.207
48
48
53
RE: Vài cảm nhận Camry 2.4 “bình dân” qua gần 8 tháng sử dụng!

các bác chú ý số km đi được (ODO) trên đồng hồ nhé ;)

Hạng D
26/6/05
2.608
299
83
Vũng Tàu

Chúc mừng bác Lơ, e cũng thích dòng xe này lắm, cứ ăn chắc mặc bền, nhưng bác hợp với màu đen à, màu này VIP nhưng e khoái màu sáng hơn .:D

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

nhưng bác hợp với màu đen à, màu này VIP nhưng e khoái màu sáng hơn .

Em thì không khoái màu đen .. nhưng từ dạo em "đen" quá ... nên cho nó đen luôn thể :D

Tập Lái
26/6/08
40
0
0

xe bác đẹp thế! mà bác chụp hình ở đâu mà lung linh vậy?

Hạng F
22/2/08
9.511
12.746
113

Camry thì không có chổ chê rồi:D
Hình như là chụp ở trên đường Hạ Long Vũng Tàu;)
Canh đựơc cái ODO 8888 không dễ dâu nhe. Đáng lẻ chạy tới chút xíu nữa cảnh đẹp hơn nhưng do canh ODO 8888 nên đậu ngay cua luôn:D:D

Hạng B2
2/9/04
424
218
43

Bài viết cảm nhận của bác và hình ảnh chuyên nghiệp quá, giống bác adco :D. Em cũng đang chạy con này nhưng mà nói thật là em chả thích màu đen xe LD tý nào cả (Em thích mầu đen của xe nhập hơn), em chọn mầu bạc. Có điều là xe em giống xe bác một điểm là ....đều lắp biển vuông đằng trước xe :D, em thấy quy định là phải lắp biển dài trước, biển vuông đằng sau thì phải, chả biết có sao không nhỉ?

Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM

Trích đoạn: otosaigon
em phải đành ngậm ngùi mua 2 con ốc chính hãng với giá 7,000đ/con và phải chờ cả tháng mới có hàng.
Trời đất , hóa ra cái mô tơ kính của em mà chỉ chờ có ... 3 tuần là may mắn .
Nói tới chuyện con ốc này em mới nhớ . Hôm đi thay mô tơ , thợ nạy sao con ốc nhựa bay 1 cái vèo xuống ...cống . Nhìn nó mới long lanh dưới cống em xót vô cùng mà khg sao nạy cái vĩ sắt đậy nắp cống lên được . Chú thợ cứ nhìn em "thương hại" mặc dù khg phải lỗi ở em và an ủi : khg sao đâu , chút em lấy cái khác . Thế là chú ấy chạy đâu mất và chút sau quay lại với 1 con ốc đã cũ . Thôi kệ vì gắn trong taplo cửa cũng chẳng ai thấy . Nhưng cái em muốn nói là có thể 1 xe nào đó lại mất tiêu con ốc này :D

Hạng D
27/10/04
1.533
50
48
TP Bac Ho

Trích đoạn: chain

Khem rì mà bác Hải bảo là bờ lát bớt vậy mấy em altis không biết gọi là bớt gì:D
Camry la LÁt Bớt thì Altis là "Bớt Lù" bác, thế mà bác ko biết:D