Hạng B2
2/3/06
131
1
0
68
Viện dưỡng lảo Q5
RE: VÀI HÌNH ẢNH CHUYẾN CARAVAN LÀO-THÁI-CAM NGÀY 16-22/07

Véo cằm "Mèo nhỏ Saigon" .
Bác có thể tham gia cùng ae os để biết thêm nhiều vùng địa lý, hàng nửa tháng đều có chuyến đi ngắn ngày trong nuớc do caravan mini tổ chức theo tinh thần kam pu " CHIA" thành viên và người nhà đều đuợc welcome ( đông vui mà ), đây là sân chơi dã ngọai cho tất cả ae OS đặc bịêt đối với người thích du lịch .
Chúc bác vui khỏe .

Tập Lái
11/8/06
3
0
0

Chào bác duki duke.
Cám ơn về lời chúc của bác ạ.
Mèo nhỏ rất tò mò không biết bác duki duke là thành viên xe số mấy trong đoàn đó. Hehe
Không biết thường thì các chuyến mini caravan hàng nữa tháng kéo dài trong thời gian bao lâu vậy bác ? Vì công việc mèo nhỏ không đi được quá hai ngày thứ bảy và chủ nhật. Nếu được thì mèo nhỏ còn rủ rê thêm các bác máu me ghiền đi chu du và vi vu đây đó.
Cheers

Hạng B2
2/3/06
131
1
0
68
Viện dưỡng lảo Q5

Trích đoạn: LittlecatSG

Chào bác duki duke.
Cám ơn về lời chúc của bác ạ.
Mèo nhỏ rất tò mò không biết bác duki duke là thành viên xe số mấy trong đoàn đó. Hehe
Không biết thường thì các chuyến mini caravan hàng nữa tháng kéo dài trong thời gian bao lâu vậy bác ? Vì công việc mèo nhỏ không đi được quá hai ngày thứ bảy và chủ nhật. Nếu được thì mèo nhỏ còn rủ rê thêm các bác máu me ghiền đi chu du và vi vu đây đó.
Cheers
Thuờng nhiều là hai ngày ít là một ngày, xe tui mang số "9" à nha, tui là tài xế phụ của gaume, số 9 này tui được phong từ đợt caravan trước bạn một đợt và bi giờ thì giử luôn làm kỉ niệm .

Last edited by a moderator:
Tập Lái
31/7/06
48
0
6

Trích đoạn: duki duke

Véo cằm "Mèo nhỏ Saigon" .
Bác có thể tham gia cùng ae os để biết thêm nhiều vùng địa lý, hàng nửa tháng đều có chuyến đi ngắn ngày trong nuớc do caravan mini tổ chức theo tinh thần kam pu " CHIA" thành viên và người nhà đều đuợc welcome ( đông vui mà ), đây là sân chơi dã ngọai cho tất cả ae OS đặc bịêt đối với người thích du lịch .
Chúc bác vui khỏe .

Có lẽ bác duli duke nhầm rồi, "Mèo nhỏ Saigon" ko phải bác mà là bác gái hay sao í.

@ ĐÀO THOÁT: Xe em vừa xấu, vừa yếu thế mà bác toàn post hình xe em, làm em thấy...tự hào quá...he....he...

@ Xe_gì_cũng_được: Sao lại gọi các bạn già là "cá trê" thế, phạt bác 03 (ba) chai rượu "nhãn vàng" nhé!!!

@ CARAVAN: Bác ko phải kiểm điểm bác Tuấn đâu, do xe số 4 thấy vụ việc chưa biết thế nào nên ko báo xe trung tâm thôi.

Hạng B2
2/3/06
131
1
0
68
Viện dưỡng lảo Q5

Trích đoạn: KMCO

ote]

Có lẽ bác duli duke nhầm rồi, "Mèo nhỏ Saigon" ko phải bác mà là bác gái hay sao í.
Í bác muốn nói " ko phải bác trai mà là ..... " đúng không ???
Với ae OS nam nữ đều bình đẳng như nhau, không phân biệt gì cả .
Chúc bác vui vẻ trên diễn đan .

Hạng D
7/3/05
1.634
177
63

@ Meo nhỏ sai gòn
:D;):D:DTui ko biết mèo nhỏ là mèo Đeo kiếng cận nam hay mèo đeo kiếng cận nữ zậy ta???????????

Tập Lái
31/7/06
48
0
6

Trích đoạn: KMCO

ote]

Í bác muốn nói " ko phải bác trai mà là ..... " đúng không ???

Chỉ là đùa tí thôi, có cần thiết phải vậy ko?

Hạng B2
2/3/06
131
1
0
68
Viện dưỡng lảo Q5

Có lẽ bác duli duke nhầm rồi, "Mèo nhỏ Saigon" ko phải "bác" mà là bác gái hay sao í.

[/quote]
Í bác muốn nói " ko phải bác "trai" mà là bác " gái " đúng không ???

[/quote]

Chỉ là đùa tí thôi, có cần thiết phải vậy ko?
[/quote]
Hình như bạn hiểu lầm ý tôi rồi, tôi chẳng có ý gì cả khi nói nam nữ bình đẳng, chỉ đơn giản là vậy thôi, hòan tòan chẳng ngụ một ý gì đâu . Chúc vui vẻ .

Last edited by a moderator:
Hạng D
27/5/05
1.058
14
38
somewhere

@KMCO : chào mừng gia nhập sân chơi OS

nếu nộp 3 chai Gold, mấy ông
hết còn tui ngồi nhìn à ...

bắt đầu từ tuần này ngưng hút thuốc, ngưng nhậu để giữ sức đi Tibet => qua lễ về tổ chức làm tí gọi cả mr. Tuấn VYC (vậy là có ...3 Túân luôn) nhé ...:D

Tập Lái
31/7/06
48
0
6

@ xe_gi_cung_duoc: Thanks bác, yên tâm đi dạo này AE bỏ bớt rồi (BỚT NGƯỜI!!!). OK chưng trình qua lễ, mà chừng nào bác đi Tibet vậy?