Hạng B1
11/12/10
74
0
0
Biên Hòa - Đồng Nai
ldh_83 nói:
Bác thanhlan bị ông bà xui bắt tay nhầm vì tưởng là phụ rễ.(Áo trắng đóng thùng, đeo cà vạt, dày dép tươm tất cộng với mái tóc vuốt keo óng ả siêu mượt....
).
Em hết cả hồn.Nói chung hôm nay đi hộ tống bác Polocdx xong vìa ăn gầnxong là trờimưa như trút nước (nghe bác thanhlan bảo mưa thía này thì hai họ hên lắm:D:D) tội bác già cả mà ngồi ngoài bìa nên mưa tạt ướt hết rét run bần bật.....
Đến khi ra về thì đến lượt em trổ tài bơi lội sau cơn mưa lớn nhất thập kỷ vừa qua....Theo đài khí tượng thuỷ văn khu vực nam bộ thì cơn mưa vừa qua làm dọc tuyến đường QL1K mực nước tăng lên báo động 1(Mức nguy hiểm đỏ). Xe em chạy qua tuyến đường ngập nước lên đến 0.5m và hậu quả để lại là bung cản trước và rớt vè....hix.

Chứ không phải bị chê bẩn, nên lúc về cho bà 2 tắm mưa hả :D

Hạng B2
17/11/10
439
5
18
TP.HCM
Chúc mừng bác polocdx nha

Trình chụp của bác Thanhlan còn kém em xa nhá.
 .Em coi hoài mà không thấy được rõ mặt cô dâu chú rể gì hết.

Hạng C
4/8/10
805
81
28
40
Biên Hoà
Mr_Tuan nói:
ldh_83 nói:
Bác thanhlan bị ông bà xui bắt tay nhầm vì tưởng là phụ rễ.(Áo trắng đóng thùng, đeo cà vạt, dày dép tươm tất cộng với mái tóc vuốt keo óng ả siêu mượt....
).
Em hết cả hồn.Nói chung hôm nay đi hộ tống bác Polocdx xong vìa ăn gầnxong là trờimưa như trút nước (nghe bác thanhlan bảo mưa thía này thì hai họ hên lắm:D:D) tội bác già cả mà ngồi ngoài bìa nên mưa tạt ướt hết rét run bần bật.....
Đến khi ra về thì đến lượt em trổ tài bơi lội sau cơn mưa lớn nhất thập kỷ vừa qua....Theo đài khí tượng thuỷ văn khu vực nam bộ thì cơn mưa vừa qua làm dọc tuyến đường QL1K mực nước tăng lên báo động 1(Mức nguy hiểm đỏ). Xe em chạy qua tuyến đường ngập nước lên đến 0.5m và hậu quả để lại là bung cản trước và rớt vè....hix.

Chứ không phải bị chê bẩn, nên lúc về cho bà 2 tắm mưa hả :D
Bác đi trước mà không báo cho em biết có lũ lụt.Làm em bơi như canô.:mad::mad::mad:

Hạng B1
11/12/10
74
0
0
Biên Hòa - Đồng Nai
bruce nguyen nói:
Chúc mừng bác polocdx nha

Trình chụp của bác Thanhlan còn kém em xa nhá.
 .Em coi hoài mà không thấy được rõ mặt cô dâu chú rể gì hết.
Bác thanhlan chỉ có công bình lọan thôi, còn chụp chọet là 2 đứa nhí nhảnh cá cảnh kia k liên quan gì cả.

Hạng B1
17/10/10
77
22
18
37
E SẼ CỐ GẮNG CẬP NHẬT HÌNH ẢNH SỚM NHẤT HJHJ .E CŨNG CÁM ƠN SỰ NHIỆT TÌNH CỦA CHI HỘI KIAFC NÓI CHUNG VÀ KIAFC BIÊN HÒA NÓI RIÊNG, NHƯNG BỮA ĐÁM CỦA E MÀ CÓ SỰ HIỆN DIỆN CỦA CÁC BÁC SG NỮA THÌ VUI LẮM HJHJH

Hạng B1
11/12/10
74
0
0
Biên Hòa - Đồng Nai
polocdx nói:
E SẼ CỐ GẮNG CẬP NHẬT HÌNH ẢNH SỚM NHẤT HJHJ .E CŨNG CÁM ƠN SỰ NHIỆT TÌNH CỦA CHI HỘI KIAFC NÓI CHUNG VÀ KIAFC BIÊN HÒA NÓI RIÊNG, NHƯNG BỮA ĐÁM CỦA E MÀ CÓ SỰ HIỆN DIỆN CỦA CÁC BÁC SG NỮA THÌ VUI LẮM HJHJH

Có thêm bạn tắm mưa với trùm Kia BH :D

Hạng B1
17/10/10
77
22
18
37
HAHAH E ĐANG LÀM Ở SG RỒI , TỐI WA E SAY WA NÊN CHẮC ĐỂ TỐI NAY

Hạng D
30/1/11
1.272
56
48
Mr_Tuan nói:
ủa chưa dập mật hay sao mà còn mò lên đây được vậy?
[:O]
Dập tá lả đi chứ

Thôi em đi ra xa đây.