Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM
RE: Vài hình ảnh Innova

Trích đoạn: Luuhong

Trích đoạn: adco

ko phải em làm ở Etown mà còn hơn thế nửa!!
Có nghĩa là bác còn ngủ ở tầng hầm E à . Xin lỗi nếu em nói bậy[8|]

Các bác chĩ biết có hình cho các bác xem là OK rùi, còn nguồn gốc thì đừng có théc méc, bí mật quốc gia:):D. Em hỗng có ngủ tầng hầm, ngủ ỡ đâu củng được, miễn sao em hiểu rõ về khu vực này như ngôi nhà em là đủ rồi
À à em hiểu rồi , vậy là bác ngủ trên sân thượng vì chỉ có trên đó bác mới hiểu hết cái nhà này :D . Nếu em vẫn còn nói bậy thì xin bác thứ lỗi cho em lần nữa nhé

Hạng B2
20/9/07
434
7
18

bữa nay không gọi là đông như kiến mà gọi là đông như ỉn rùi

PVT confirmed
Hạng D
4/5/07
2.382
294
83
The Earth

không đẹp, hôm qua em gặp 1 chú Inn bs 72N - 9999 đậu ngay cửa phòng CSGT tỉnh Br-VT. Ác cái là bs Vũng Tàu bây giờ mới là 72N - 4xxx. Không biết cái biển này ở đâu ra nhỉ mà em đã gặp nhiều lần rùi

Hạng D
14/8/06
1.453
11
0

ko phải em làm ở Etown mà còn hơn thế nửa!!
Có nghĩa là bác còn ngủ ở tầng hầm E à . Xin lỗi nếu em nói bậy[8|]

Các bác chĩ biết có hình cho các bác xem là OK rùi, còn nguồn gốc thì đừng có théc méc, bí mật quốc gia:):D. Em hỗng có ngủ tầng hầm, ngủ ỡ đâu củng được, miễn sao em hiểu rõ về khu vực này như ngôi nhà em là đủ rồi
À à em hiểu rồi , vậy là bác ngủ trên sân thượng vì chỉ có trên đó bác mới hiểu hết cái nhà này :D . Nếu em vẫn còn nói bậy thì xin bác thứ lỗi cho em lần nữa nhé

Ngủ trên đó thì chĩ thấy trời mây non nước xa xa, làm sao hiễu hết cái nhà được bác. Bác cứ đoán thoải mái và ko bao giờ đoán đúng đâu

Hạng D
29/3/07
1.808
656
113
vnexpress.net

E town là một thương hiệu riêng của tập đoàn REE corp mà . Nếu nắm cổ phần thì nắm cổ phần trong REE corp chứ :)

Hạng B2
11/3/07
496
67
28
44

Trích đoạn: bomdien

Em mệt với các bác hỏi và mệt với bác trả lời wé....:):):). Ông bô của bác ý và bác ý thiết kế và quản lý tòa nhà đó đó....Hum bữa trước bác ý đã công khai nhân việc có một chú công nhân nào đó bị tai nạn mà báo chí viết tùm lum....

bác nhớ kĩ ghê ... hehehe:D:D

Hạng D
29/3/07
1.808
656
113
vnexpress.net

Trích đoạn: bangken80

Trích đoạn: bomdien

Em mệt với các bác hỏi và mệt với bác trả lời wé....:):):). Ông bô của bác ý và bác ý thiết kế và quản lý tòa nhà đó đó....Hum bữa trước bác ý đã công khai nhân việc có một chú công nhân nào đó bị tai nạn mà báo chí viết tùm lum....

bác nhớ kĩ ghê ... hehehe:D:D
Phục bác luôn . Bài đó em đăng cả tháng rồi mà bác vẫn nhớ . Em hỏi nhỏ tí , bác có làm nghề cho vay không ạ :D:D:D

Hạng B2
15/3/07
215
0
16
112
BACHA

chắc hội IN off ở đó phải không bác ,à mà hình như chưa có hội IN thì phải, công nhận TOY giỏi thật ra đường bi chừ ngó đâu cũng thấy ỈN

Status
Không mở trả lời sau này.