Hạng D
12/12/11
2.934
14
38
52
HaiSaigon nói:
Mới đây đã qua 1 tuần rồi các bác nhỉ, mau quá.
HaiSaigon mới xem lại loạt bài về chuyến Phước Tỉnh 2012 của xóm ta. Vui quá, tiếc là gia đình HaiSaigon đã tham gia vào nhóm "trốn bão trong đêm", không ở lại với đoàn tới giờ chót.
Góp với các bác mấy bức hình "Chiều Xuống Trên biển Phước Tỉnh". Chụp bằng cục xà bông, trình còi, không biết chỉnh sửa... các bác đừng cười nhé.
Vài hình ảnh về chuyến Phước Tỉnh của " kẻ chạy trốn trong đêm "

Lúc này trời còn đẹp, biển lặng, và đây là sóng lớn

Hạng C
17/4/05
735
5
18
@Hesovi: Sóng lớn nữa thì chắc bác đã... về tới Sài Gòn rồi. Bữa nào gặp nhau kể chuyện "trốn bão trong đêm" nhé bác.

Hạng D
22/2/08
4.299
452
83
53
google.com
Xin thông báo:
Hôm trước có một số bác đóng góp hiện vật cho Gala mà chưa khai báo cho BTC. Đề nghị các bác cung cấp giá trị tài sản cho mợ Thích để quyết toán.
-1 thùng rượu vang của bác Hesovi??
-1 Thùng bia chai của ????/
......

Hạng D
6/4/09
2.040
20
38
toyZace nói:
Xin thông báo:
Hôm trước có một số bác đóng góp hiện vật cho Gala mà chưa khai báo cho BTC. Đề nghị các bác cung cấp giá trị tài sản cho mợ Thích để quyết toán.
......
Thùng bia Sanbiguel của Shipping

Hạng D
12/12/11
2.934
14
38
52
toyZace nói:
Xin thông báo:
......
Rượu tình rượu nghĩa, không quyết toán được bác ơi. Còn nữa khi nào có dịp em mang theo quả này uống mới tê hihi

Hạng D
16/8/07
1.904
613
113
53
Chính vì cái món rượu tình nghĩa quá đã của bác Hesovi mà e .......đo ván đấy.

Hạng D
12/12/11
2.934
14
38
52
thichmexe nói:
Chính vì cái món rượu tình nghĩa quá đã của bác Hesovi mà e .......đo ván đấy.
Kha kha kha nhưng vui :D, hôm 11 em đi lấy bằng lái ở ngã 3 Thái lan cũng vui hihi

Hạng D
12/12/11
2.934
14
38
52
HaiSaigon nói:
@Hesovi: Sóng lớn nữa thì chắc bác đã... về tới Sài Gòn rồi. Bữa nào gặp nhau kể chuyện "trốn bão trong đêm" nhé bác.
Dạ, chào bác, bác khỏe không, hôm này bác có đi lagi không ạ, hôm đó em bận nên không đi được, uổng quá.

Hạng C
17/4/05
735
5
18
Hesovi nói:
HaiSaigon nói:
Dạ, chào bác, bác khỏe không, hôm này bác có đi lagi không ạ, hôm đó em bận nên không đi được, uổng quá.
Chuyến này đành ở nhà bác ạ, tiếc lắm. Hôm nào sẽ đến bác để xin cái khuyến mãi Nano nhé.
Chúc bác khỏe và phát tài.

Hạng D
12/12/11
2.934
14
38
52
HaiSaigon nói:
Hesovi nói:
HaiSaigon nói:
Chuyến này đành ở nhà bác ạ, tiếc lắm. Hôm nào sẽ đến bác để xin cái khuyến mãi Nano nhé.
Chúc bác khỏe và phát tài.
Ô Văn Kê bác. cám ơn bác, em cũng chúc bác và gia đình luôn mạnh khỏe, hạnh phúc.