Hạng F
9/3/06
6.463
3.564
113
Sì Gòn
RE: Vài hình ảnh vể corolla 09 mới nhập về

em thấy thiết kế của Corolla 09 là một bước lùi, kiểu dáng quá bình thường, gần giống như xe cũ, chẳng có gì tiến bộ, đèn hậu là một bước lùi khác vì Altis hiện tại đèn hậu là đèn LED, nếu Toy LD lắp ráp con này (1.8 MT) giá khoảng 30k may ra mới có đường sống :D

Hạng B2
25/5/08
105
0
16

Corolla có gì để mà bình luận? Nội thất: Bình thường. Ngoại thất: Quá xấu

Hạng C
26/6/07
667
10
18

Thế mà ở HN càng ngày càng thấy chạy nhiều lên, đúng là người VN chỉ mua theo ý thích như vì nó là của TOY chứ chẳng biết nó đẹp xấu thế nào cả. Rõ chán.

Hạng B2
7/5/08
132
1
0

Xe này sở dĩ bán được nhiều là nhờ cái thương hiệu Toy và quan trọng là cái tên Corolla đã quá nổi tiếng và phổ biến từ lâu. Chứ giả sử xe mang thương hiệu của hãng khác dưới Toy có khi lại chả ai thèm mua.
Rieng em thì hoàn toàn thất vọng với kiểu dáng của Corolla mới này:mad:

Hạng B2
11/7/06
332
0
0

sao các bác chê em này hoài thế, xe này là loại xe bình dân dành cho dân nghèo bên Mỹ chạy nên nội thất và body vậy là ok lắm rồi.

Hạng B2
23/2/08
161
0
0

nhưng ở VN người bình dân còn chưa dám mơ, có được xe thế này là mừng lắm rồi, cũng cỡ nhà giàu rồi
Vậy thì nó phải thiết kế cho ra hồn một chút chứ;)

Hạng B2
7/6/05
346
1
0
Visit Site

Trích đoạn: simbeane

sao các bác chê em này hoài thế, xe này là loại xe bình dân dành cho dân nghèo bên Mỹ chạy nên nội thất và body vậy là ok lắm rồi.

Ai mua xe này, giầu nghèo thế nào, không biết, nhưng với tầm tiền này rõ ràng có thể mua được nhiều loại xe đẹp hơn từ trong ra ngoài. Với từng đấy tiền, em không bao giờ mua con Altis này.

Hạng B2
19/5/08
102
0
0

Trích đoạn: axela

Ai mua xe này, giầu nghèo thế nào, không biết, nhưng với tầm tiền này rõ ràng có thể mua được nhiều loại xe đẹp hơn từ trong ra ngoài. Với từng đấy tiền, em không bao giờ mua con Altis này.
Chính xác, bác nói đúng ý em. Toy đâu phải xe gì cũng đẹp đâu mà cứ làm giá. Thiếu gì sự lựa chọn.
Các bác cứ nghĩ xem tại sao đến giờ này Toy đều lắp ráp các mẫu xe thuộc đời mới nhất hiện tại, ngoại trừ Corolla không?

Trời ạ, show hàng mấy con xe ghẻ XLI, LE...này làm giề để người ta chê dữ vậy.
Show hàng con GLI để anh em người ta bình lựng đê...

P/S: Các bác để ý sẽ thấy TOY VIETNAM gần đây hầu như kô có động thái nào marketing cho Altis của mình kô. Cỡ cuối năm nay hoặc sớm hơn, các bác sẽ được đón nhận cái gọi là "Cơn đại hồng thủy" cho sự tấn công của em này nhé.

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

hix, giờ VN ta giàu, đua nhau mua Acura,Bim,Audi,Lexus nên Corolla mới ko nổi lắm ở VN thời điểm này U__U