Tập Lái
10/12/12
28
3
3
Tp Ho Chi Minh
nai nói:
Để quyết định viết một vài lời chân tình thật khó lắm thay, khi nơi mà mình gắn bó, chia sẻ không chỉ là kỹ thuật của chiếc xe mà tôi nguyện gắn trọn cuộc đời với nó, mà còn ở những chuyến đi xa, những cuộc gặp nơi trà dư tửu hậu với các bác ... Ở đó không chỉ có chúng ta với nhau và còn có các gia đình của chúng ta gắn kết với nhau.
Những kỹ niệm khó mà quên được!
.........
Thật tiếc khi mong mỏi và mơ uớc của tôi là mong Previa Club có 1 luồng gió mới, một sinh khí mới để vươn vai uỡn mình, khỏe mạnh hơn, ... có thể đã không thành hiện thực (ít nhất là trong suy nghĩ của tôi).
Có lẽ cái sự mong đó (tiêu chí) của tôi đối nghịch hoặc đi ngược lại tiêu chí hay tôn chỉ của các bác ở trên này - những người không bao giờ muốn thay đổi!
Thôi thì:
- Khi tôi ĐỒNG SÀNG PREVIA CLUB cùng nhau trên này, nhưng lại DỊ MỘNG ở những mong uớc PREVIA CLUB phát triển.
Khi tôi không nhìn cùng (về) 1 hướng cùng các bác thì tôi sẽ trở nên lạc lõng lắm trên này.
Vậy nên, đôi dòng xin nói lời tạm biệt các bác - những người bạn cùng Hội Previa của tôi!
Xin cám ơn các bác trong Hội Previa đã cho tôi và nhất là gia đình tôi những tháng ngày đậm nghĩa tình.
Kính chúc Hội với sự dẫn dắt, lèo lái của bác Chiêu Cường (như mong muốn của Tieuho123,bác Tamtany,) ngày trở nên tốt đẹp hơn!
Tôi và các bác có thể không còn là bạn ở Hội Previa nữa.
Nhưng ngoài đời thực, bằng tất cả tấm lòng thành, tôi mong rằng các bác và tôi, chúng ta vẫn là bạn của nhau!

nhất trí với nhận xét của Nai.

Hạng D
10/2/12
2.185
62
48
Q1 - TP.HCM
Xe Pre thì em đã được Bác Khánh chia sẽ rất nhiều thông tin bổ ích giúp em và ngược lại nếu Bác Khánh có cần bất kỳ thông tin gì về các dòng xe khác ngoài xe Pre thì Bác Khánh alo giao lưu cafe với em nhé .... đảm bảo em cũng có rất nhiều thông tin về các dòng xe khác phục vụ lại cho Bác.

Rất mong được giao lưu cùng Bác

Thân

Hạng B2
9/1/13
174
19
18
vienchau nói:
tieuho123 nói:
Previa 96 nói:
Previa9X S/C nói:
thật ra Danh sách Hội viên hiện nay là ào... bời vì nhiều A&E không còn giữ Pre. không đủ tình yêu,tài chính kể cả Tư cách nữa...thí dụ: Nicole-Idoto-Amalysa - tieuho123 vv...vv.vào hội để làm gì?
MemPre thì phải có Previa.:)
chắc bác tieuho123 không còn giữ Previa nữa chứ gì? làm thành viên hội Pre nhỡ off cùng các mem mà bác đi KIA Canival- For Everest - Toy Zace - Mit Jouly hoặc Camry thấy vô lý và vô duyên rứa!

Xin lỗi Bác trước nếu có gì mộ phạm nhé
em chỉ chuyên đi xe sedan thôi , 1 lần tình cờ thấy 1 em pre hay hay nên mua chơi thử và qua đó có được rất nhiều kỹ niệm đẹp và khó quên với các bác PC ,... nhưng do điều kiên và sở thích nên em chuyển về chơi lại xe sedan .... Theo Bác thì mem Pre phải đi xe Pre mới đúng , mới đẹp ,.... phải ko ?
Vài lời chân tình gởi đến các bác thành viên Hội Previa OS

Vài lời chân tình gởi đến các bác thành viên Hội Previa OS

Bác vui lòng đếm giúp em có bao nhiêu chiếc xe Pre trong chuyến off Ninh Chữ này ? nếu theo tiêu chí mà Bác đang đeo đuổi thì mấy Bác đi trên xe Pre này có còn được vui vẽ , hạnh phúc ,... khi đi phải bắt buột đi off phải đi = xe Pre ko ?

Nhưng cuộc sống thì phải muôn màu muôn sẽ thì mới thú vị phải ko Bác ? Chẳng lẻ bác suốt ngày chỉ ăn cơm và ko bao giờ ăn phở , bánh mì ,... ???? Hãy nghĩ thoáng một tí thì sẽ thấy cuộc sống này rất tươi đẹp nha Bác .

Nếu có nhiều người có ý nghĩ như Bác thì em xin phép được xóa tên trong PC.... nhưng khi nào off của PC mà ko có tên Bác thì em lại có mặt để 888 típ đấy nhá.

Chúc Bác luôn sống vui , sống khỏe bên em Pre yêu quí của Bác

Chuẩn cmnr, em nghĩ Bác Previa 9x biết phải làm gì rồi
<h1>Hỏi ý các bác.......</h1>Chào mọi người,

Cũng đã rất rất rất lâu rồi, em không có lập thớt hay post bài trong TFC hay OS. Tự bản thân em thấy mình không còn xứng đáng với chức danh hiện tại vì những lý do sau:

1. Không còn xe hơi nữa (mà lúc còn xe thì cũng chẳng có xe nào mang thương hiệu TOY ! hic hic)
2. Không còn nhiều thời gian dành cho TFC vì sắp tới em có công việc khác rồi
3. Ý tưởng cũng đã cạn sau 4 năm hoạt động
4. Nhiệm kỳ 4 năm cũng tạm gọi là đủ dài để kết thúc
5. Em cũng đã "ăn uống" no nê từ chức vụ HT TFC rồi (he he he)

Sau nhiều lần tự "bỏ phiếu bất tín nhiệm" không thành công từ 2011 trong phòng họp HT/HP của OS, em tự thấy anh em đam mê TOY nên bình bầu ra một người thay thế em để tiếp tục dẫn dắt chi hội phát triển vững bền. Các hội phó TFC nhà mình gồm Kens1802, Hana Hana và CHIEUCUONG đều từ chối chức vụ này vì những lý do cũng giống như em đã nêu trên. Do đó, em tha thiết xin ý kiến tổng hợp từ các anh em, các bác yêu thương TOY về người có thể giữ chức HT TFC. Hãy đề cử giúp em những bác mà mọi người cho rằng có thể làm tốt. Mọi ý kiến sẽ được tổng hợp và cập nhật tại Trang 1 của thớt này cho đến hết tháng 4/2013 (hoặc kết thúc sớm hơn nếu chúng ta có quyết định sớm). Sau đó, em sẽ lập thớt bình chọn công khai để chúng ta sớm có người kế vị.

Nào, xin mời anh chị em TOY cho ý kiến đề cử đi nào.......

mượn lời Đại Ca KeenLon trả lời bác VienChau và bác nào có ý nghĩ thiển cận....

Hạng D
8/5/16
2.113
3.665
113
40
Tình yêu , tình bạn của các thành viên hội PREVIA là như vậy sao ? Chỉ có những người có tiềm năng kinh tế cao mới đủ đức đủ tài sở hữu và gia nhập hội những người yêu Previa thôi sao ? Vậy là những người lao động thu nhập thấp như chúng tôi chỉ xứng đáng lót dép chờ đợi và xét duyệt để được làm thành viên của hội những người yêu Previa mà thôi .Tình yêu mà cũng cân đo đong đếm bằng giàu và nghèo nữa sao ? . Nếu vậy thì gia nhập hội này để làm gì khi làm trò cười cho người khác chứ nào đâu thấy sự giúp đỡ của tình bằng hữu , tình bạn cũa những người cùng yêu em Previa 9x . Lời thật hay gây mất lòng mong các bác thông cảm .

Hạng C
16/8/11
983
1.284
93
Tình yêu , tình bạn của các thành viên hội PREVIA là như vậy sao ? Chỉ có những người có tiềm năng kinh tế cao mới đủ đức đủ tài sở hữu và gia nhập hội những người yêu Previa thôi sao ? Vậy là những người lao động thu nhập thấp như chúng tôi chỉ xứng đáng lót dép chờ đợi và xét duyệt để được làm thành viên của hội những người yêu Previa mà thôi .Tình yêu mà cũng cân đo đong đếm bằng giàu và nghèo nữa sao ? . Nếu vậy thì gia nhập hội này để làm gì khi làm trò cười cho người khác chứ nào đâu thấy sự giúp đỡ của tình bằng hữu , tình bạn cũa những người cùng yêu em Previa 9x . Lời thật hay gây mất lòng mong các bác thông cảm .
Không tiễn ! xin cám ơn !