Hạng B2
23/6/13
299
125
43
Hạng D
4/5/12
2.320
1.627
113
Thảo Điền, Q2
www.facebook.com
  • Like
Reactions: rainnyday92
Hạng D
4/5/12
2.320
1.627
113
Thảo Điền, Q2
www.facebook.com
Em thấy trên mạng có nói về cái này mà em kím hoài ko thấy nơi bán, bác có thể tìm giúp e cũng như các ae xài xe máy dầu ko ạ, có cái này xe chạy dầu mà tiêu chuẩn khí thải gần đạt Euro 4 lun chứ ko phải Euro 2 nữa :3dchongchong: : http://autonet.com.vn/cong-nghe/ky-thuat/201112/bo-loc-khi-xa-tren-dong-co-diesel-cua-bosch/
em thấy gắn cái này hơi ghê ạ. lỡ bác về tỉnh đậu xe gần đống rơm thì có món vợ 2 hun khói luôn. tệ hơn là nướng.
Đường ở nước ngoài ko có bọc nilon vứt tùm lum, em nghĩ lỡ đang chạy có cái bọc nó mắc vào nó cháy thì thấy pà luôn ạ.
Cơ mà bác thích thì em tìm về cho bác ạ :D
Nói chung là a e đam mê thì e hỗ trợ :D hehe

• Like
Hạng B2
23/6/13
299
125
43
em thấy gắn cái này hơi ghê ạ. lỡ bác về tỉnh đậu xe gần đống rơm thì có món vợ 2 hun khói luôn. tệ hơn là nướng.
Đường ở nước ngoài ko có bọc nilon vứt tùm lum, em nghĩ lỡ đang chạy có cái bọc nó mắc vào nó cháy thì thấy pà luôn ạ.
Cơ mà bác thích thì em tìm về cho bác ạ :D
Nói chung là a e đam mê thì e hỗ trợ :D hehe

Ái chà, kinh vậy sao bác, tại e chỉ để ý phần đề cập đến tiêu chuẩn khí thải của nó, nghe bác nói e mới coi thêm phần nhiệt độ, nếu nguy hiểm quá thì thôi ạ , tại e chưa thấy ai xài vs lại kím trên web cũng ko thấy link nên mới hỏi bác thử ạ :3dsohai:

P/S : Giờ đang ngóng vụ test Racechip của bác thôi ạ, em đọc mấy topic bên hội Pajero thấy gắn cái đó vào thấy pô xả cũng ít ra mùi hôi hơn nên chắc đỡ ô nhiễm hơn :D

Hạng D
4/5/12
2.320
1.627
113
Thảo Điền, Q2
www.facebook.com
Ái chà, kinh vậy sao bác, tại e chỉ để ý phần đề cập đến tiêu chuẩn khí thải của nó, nghe bác nói e mới coi thêm phần nhiệt độ, nếu nguy hiểm quá thì thôi ạ , tại e chưa thấy ai xài vs lại kím trên web cũng ko thấy link nên mới hỏi bác thử ạ :3dsohai:

P/S : Giờ đang ngóng vụ test Racechip của bác thôi ạ, em đọc mấy topic bên hội Pajero thấy gắn cái đó vào thấy pô xả cũng ít ra mùi hôi hơn nên chắc đỡ ô nhiễm hơn :D
hehe ko thể dùng từ thấy được nha bác. có thì xách xe ra đo nồng độ khí thải trước và sau khi lắp cho nó rõ ràng ạ.
cơ mà em cứ tìm ạ :D thấy cũng hay hay.

• Like