Hạng D
23/12/10
2.789
26.220
113
imisnothing nói:
Nhận xét về Morning là đúng.
Ồn: lót sàn cảm giác cool hơn nhiều, em tự làm, cải thiện đáng kể. Lúc chưa cách âm, âm thanh dội lên rất trung thực, nhưng sau khi cách âm, cải thiện 75%.
Còi: hơi xa, nhưng cũng không phải là vấn đề lớn nếu quen rùi.
Không gian: cũng OK, không quá nhỏ.
Đặc biệt Morning đi đường trường rất bám đường, vượt rất sướng
Lót sàn bằng vật liệu gì bác ? chỉ em zới..đi đường trường em cũng nhức đầu với cái âm thanh trung thực từ dưới đường vọng lên..

Hạng C
17/12/08
792
100
43
2g e qua có dchí Vinh tiếp, quà thì chẳng có áo thun ??? test Forte cũng ko được?? chắc giờ đó các bác sale mệt rồi nhỉ

Hạng B1
4/5/12
64
80
18
Cảm nhận cá nhân của bác chủ thớt, cũng là 1 luồng thông tin tham khảo cho những ai muốn cưới hoặc đã cưới nhưng muốn upgrade lên tí...

Hạng B1
4/5/12
64
80
18
TOPTEN nói:
-Tổng kết:
Nếu Kia Trường Hải thật sự muốn tăng lượng khách hàng thì buộc phải khắc phục các nhược điểm nêu trên. Còn sau cái clip rơi con giữa đường ở China chắc <span style=""color: #ff0000;"">Trường Hải nên xem việc autolock cửa là một tiêu chuẩn bắt buộc ở VN với các dòng Morning, Forte Carens</span>.
đồng ý 2 tay 3 chân với bác chủ thớt ở điểm này… đang tính qua bác rừng già để độ cái món này cho an tâm khi baby on board

Hạng B2
26/4/12
218
2
18
38
SÀI GÒN,CHỢ DÂN SINH
imisnothing nói:
Ồn: lót sàn cảm giác cool hơn nhiều, em tự làm, cải thiện đáng kể. Lúc chưa cách âm, âm thanh dội lên rất trung thực, nhưng sau khi cách âm, cải thiện 75%.

Bác có thể chỉ em lót sàn chống ồn ở đâu không ạ ? Nghe bác chủ chấm điểm thấy căng quá :mad::mad:

Hạng F
7/7/06
5.631
732
113
HCM
www.otosaigon.com
navitek nói:
TOPTEN nói:
-Tổng kết:
Nếu Kia Trường Hải thật sự muốn tăng lượng khách hàng thì buộc phải khắc phục các nhược điểm nêu trên. Còn sau cái clip rơi con giữa đường ở China chắc <span style=""color: #ff0000;"">Trường Hải nên xem việc autolock cửa là một tiêu chuẩn bắt buộc ở VN với các dòng Morning, Forte Carens</span>.
đồng ý 2 tay 3 chân với bác chủ thớt ở điểm này… đang tính qua bác rừng già để độ cái món này cho an tâm khi baby on board
Ở Châu âu xe bắt buột phải có auto lock mới được nhập vào, hồi xưa em nói với bác em bên Pháp là con đang nghiên cứu làm cái này bán, bác em nói là bên Pháp xe nào cũng có sẵn cái này hết rồi.

Do quên chốt cửa nên em bé bò ra khi xe đang chạy nè các bác: http://vnexpress.net/gl/o...5/danh-roi-con-tu-oto/

Hạng D
27/12/11
2.225
7
38
41
sumo0108 nói:
imisnothing nói:
Kelvin Le nói:
imisnothing nói:
Lót sàn bằng vật liệu gì bác ? chỉ em zới..đi đường trường em cũng nhức đầu với cái âm thanh trung thực từ dưới đường vọng lên..

Bác có thể chỉ em lót sàn chống ồn ở đâu không ạ ? Nghe bác chủ chấm điểm thấy căng quá :mad::mad:
Cái này hỏi cụ Jungle đi các Bác

Last edited by a moderator:
Hạng F
7/7/06
5.631
732
113
HCM
www.otosaigon.com
imisnothing nói:
sumo0108 nói:
imisnothing nói:

Cái này hỏi cụ Jungle đi các Bác
Hihi, cái này H làm rồi thì chia sẽ kinh nghiệm lại với mọi người đi.

Hạng B2
13/9/11
125
3
18
HCM
coi video xong thay on qua bac a
xe sau ma lao toi thi die chac...

Last edited by a moderator: