Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28
RE: Gửi các bác vài Video Clip xem cho vui

Chỉnh lại phần 11 là CGI chứ không phải CGD, áp dụng đầu tiên là ở CLS sau đó là C klasse

Hạng F
6/5/06
6.838
145
83

Cảm ơn bác, em chỉnh rồi:)

Hạng B2
8/11/07
189
1
18

"you can make a wish":D, thằng lái SL có giấc mơ đơn giản qu1a bác nhỉ, gặp em là xong rồi:D

Hạng F
6/5/06
6.838
145
83

Trích đoạn: Bụt chùa Bùi

Sao lúc vào trong hầm tối xe nó lại không tự động bật đèn?
Clip số mấy vậy bác
Có thể do xe chưa có cảm biến ánh sáng ( xe test mà )

P/S : bác đợi em viết email hỏi thẳng Dieter ( Chủ tịch MB ) nhé:D, nói cho vui thôi, xe test mà

Hạng F
6/5/06
6.838
145
83

Báo cáo các bác : do Mr Dieter thấy em ghiền quá nên bảo em ngày mai download thêm vài clip nữa để các bác xem
Dự kiến khoảng trưa mai em up thêm 6 clip nữa cho tròn 20 clip:)

@ Bụt : theo em nó không bật là để người xem tập trung vào xe, tập trung vào buổi tối để tăng tính hấp dẫn cho xe:). Nếu bật thì giảm sự tập trung mất rồi, vả lại khi vào hầm là trời tối, nên tắt đèn để người xem tò mò:)

Last edited by a moderator:
Hạng D
22/10/06
2.127
65
48
Houston, Texas

BMW và Mercedes - Benz là 2 hãng xe đang đi đầu trong phát triển công nghệ cũng như đột phá trong thiết kế .
BMW - trẻ trung , năng động , thì Mercedes - lịch lãm , sang trọng . Cả 2 đều cho ta những cảm nhận thật tốt từ độ bốc , đầm chắc của chiếc xe cho đến những tính năng an toàn khác mà kô hãng xe nào có thể so sánh .

Từ khi BMW đột phá trong phong cách thiết kế (2004 - nay ), BMW khiến cho người hâm mộ nhãn hiệu xe này thêm bị lôi cuốn hấp dẫn bởi những chiếc 5 series , 7 series ... X5 v.v , thì Mercedes cũng có những hướng đi riêng của họ . Đầu tiên là sự xuất hiện của củ chuối CLS , mà đến nay hình như là trào lưu của các hãng xe khác đang thi nhau tạo ra 1 Coupe 4 cửa hao hao giống vậy ....

Tất cả cố gắng của 2 Đại gia trong công nghiệp ô tô này đã làm, đang làm khiến cho sự lựa chọn một chiếc xe hoàn hảo và ưng ý khó khăn hơn :D .
+ Nếu thích phong cách trẻ trung , thể thao ... kô kém phần sang trọng . Em sẽ chọn BMW , nhất là BMW 5 series . Dòng xe với thiết kế ổn nhất , đẹp nhất ... và gấu nhất của BMW .
+ Nếu thích sụ lịch lãm, trầm lắng ... chững chạc ... và sang trọng . Em sẽ chọn E-class . Nó là chiếc xe chuẩn của Mercedes ! Sang trọng, lịch lãm và cũng thể thao kô kém .

Xem ra khó chọn quá các bác nhỉ !?

Last edited by a moderator:
Hạng D
22/10/06
2.127
65
48
Houston, Texas

Trích đoạn: mb_fan

Báo cáo các bác : do Mr Dieter thấy em ghiền quá nên bảo em ngày mai download thêm vài clip nữa để các bác xem
Dự kiến khoảng trưa mai em up thêm 6 clip nữa cho tròn 20 clip:)

@ Bụt : theo em nó không bật là để người xem tập trung vào xe, tập trung vào buổi tối để tăng tính hấp dẫn cho xe:). Nếu bật thì giảm sự tập trung mất rồi, vả lại khi vào hầm là trời tối, nên tắt đèn để người xem tò mò:)

Hi hi hi, lúc đó thằng tài xế bật Night Vision với lại đeo kính mắt mèo hả em :D

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

uây, xem clip quảng cáo của bọn nước ngoài thỉ khỏi nói rồi, đến Vios xem nó quảng cáo xong mà còn hững nữa là Bim và Mer ^__^

Hạng F
6/5/06
6.838
145
83

tội nghiệp anh Quốc Việt, có cái E và serie 5 mà cũng không chọn được:D:D