Tư Vấn Chia Sẻ vẫn chưa hết lẩm cẩm

các bác cho em hỏi lẩm cẩm tí,

em nhìn mấy cái miếng nhựa chắn bùn ở xe em mà ngứa mắt quá!làm mất cả dáng sport của xe, em tính tháo ra luôn, các bác thấy sao ạ? chắc chỉ bắn hơn khi đi trời mưa thôi chứ đâu có sao các bác nhẩy?

Hạng D
1/10/04
3.741
2.945
113
46
RE: vẫn chưa hết lẩm cẩm

bác cứ làm theo ý thích. Vì nó phục vụ cảm hứng của mình cơ mà.

Chúc bác vui.

p/s : nếu có độ thêm cái gì khác, nhớ pốt hình cho anh em thưởng thức nhá ..

O.S.P.D
13/1/05
2.869
1.024
113
SG

Nguyên thủy xe M3 kg có chắn bùn đâu bác ạ .:( Bọn bán xe cho bác nó nịnh bác nên lắp vào đấy.[8D][8D]Tuy nhiên nếu sang <<tháng sáu trời mưa trời mưa kg dứt.trời kg..... (hơi dư nhẩy)>> Không có chắn bùn thì mỗi lần ,,<<càng đi xa anh càng nhớ.....lau....xe...>>Mệt nghỉ đấy bác ạ.:(:(
Trích đoạn: fots

các bác cho em hỏi lẩm cẩm tí,

em nhìn mấy cái miếng nhựa chắn bùn ở xe em mà ngứa mắt quá!làm mất cả dáng sport của xe, em tính tháo ra luôn, các bác thấy sao ạ? chắc chỉ bắn hơn khi đi trời mưa thôi chứ đâu có sao các bác nhẩy?

to bác phongluu: em thấy con Mazda 3 nào cũng có chắn bùn mà (miếng nhựa cứng ngắn ngắn màu đen- không phải miếng cao su mềm mềm dài dài, ve vẩy được đâu:D)

tại em thấy con BMW không chắn bùn đẹp hơn hẳn BMW có chắn bùn nên mới "đú" tí!:D

to bác hoàng bmw: cám ơn bá đã hỏi thăm, em bẫn q1úa nên vẫn chưa đi mua cái chụp ống pô được bác ạ, hôm bác với bác hoà thượng chỉ cho em ra đâu mua ấy nhỉ? Trần Bình Trọng? mà Trần Bình Trọng ở đâu em cũng cóc biết!:D:D:Dcó phải khu Dân Sinh không bác?

cái miếng giảm nhiệt dưới nắp capô hình như xe em không có bác ạ, bác nào đi M3 có thấy có không ạ?