Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM
RE: Vấn đề của Zace...

Công nhận là zace tay lái nhẹ hơn Altis nhiều đó bác, có lẽ thế mà khu chạy nhanh lại cảm thấy o an toàn do tay lái quá nhẹ .

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.460
2.198
113
48
TP.HCM

Trích đoạn: brabus

Mấy hôm trước em mới chạy một em Zace (đời 2002 thì phải) lên tới 140km/h trên đường từ Sài Gòn đi Vũng Tàu cảm giác lúc đó tay lái không có rung nhưng xe bám đường không tốt giống như đang bay trên đường vậy :D...Hôm đó đi chung với bác Vioswhite bác ấy có một mình moh chở theo đến 2 cô chân dài không chia cho em cô nào hết buồn ghê :(....
Bác ơi, Zace mà bác tương lên 140 thì không bay mới lạ nhé :D:D
Nhưng mà em đang chạy Hilander LS, chạy 80 -100 còn thoải mái, bám đường tốt, chỉ có tay lái nhẹ quá nên thấy ghê ghê. Con Hilander của em thử lên 120 km/h đường đi V Tàu rồi, vẫn còn ga mà em không dám lên tiếp.

Hạng C
15/10/03
514
3
18
Thái Nguyên

Trích đoạn: ducbeer

1. Bác Songlam nên check lại xem có uống rượu trước khi lái xe không?
2. Các bác khác tại sao phải chạy trên 100km/h nhỉ? Lái xe chạy 80km/h là OK rồi. Việc gì phải vội vàng thế nhỉ? Có việc gì gấp à? Vậy thì thu xếp đi sớm hơn đội nửa tiếng đồng hồ là khỏi cần chạy nhanh
3. Hôm rồi, em lái con Boeing 777 chạy 900 dặm/giờ cũng thấy rung bần bật. Chắc không bằng Airbus 321 chạy với tốc độ 1.000 dặm/giờ cũng cảm giác như là đang đứng yên vậy.

[8D][8D][8D][8D][8D][8D][8D]

Cái mà em lo là ở chỗ một cái xe chạy 100km/h mà mọi thứ như sắp rời ra vậy thì liệu ở 80km/h nó có an toàn không??[:eek:]

Hạng D
17/7/05
1.736
43
48
55
Sài gòn

Trích đoạn: thanhthanhbao

@songlam
Bác nghĩ lại xem thời tiết hôm đó có lạnh không, hay là run bác tưởng nhầm là rung vô lăng, em nghi lắm..

Em ở Sài gòn nên thời tiết không có lạnh Pác ạ...:D
Em Zace mới mua đầu năm 2006 mà vô lăng đã thấy kêu rùi..
Hẹn với hãng vào bảo hành mà lúc mình rảnh thì nó ko rảnh, lúc nó rảnh thì mình lại ko rảnh... chán wá...:D