Thánh Nhảm
10/3/17
821
77.279
93
47
Vậy, nước chỉ lên tới tầng 2-3, xài ok (nhưng chắc sẽ hơi yếu), nhưng ko lên tới bồn trên tum (mái sân thượng), muốn rửa sân thượng, xài máy giặt, rửa pin NLMT... thì sao cậu?
Hãy làm như e nói.
K có điều j thay đổi xảy ra với a trừ việc tiền điện sẽ bớt đi.

• Love
Reactions: camapsaigon
Hạng D
6/12/07
1.353
14.569
113
Giờ em đang quan tâm đến bộ tích điện cho cửa cuốn làm sao cho nó bền vì cái em đang sử dụng nó ngốn bình quá
ngốn là phải rồi anh. Khi cúp điện nó chạy 1 phát là quá dòng chịu đựng của cái bình rồi. Cúp vài lần thì thay bình là vừa.

Giờ thì hoặc là anh đấu nhiều bình nhỏ, 2 là chơi bình bự. Giải pháp là chơi cục UPS 2nd khoảng 2-3kva, rồi mua bình mới gắn vào, tầm 4 năm thay bình là vừa.

• Like
Reactions: truongan
Hạng C
29/5/07
678
37.626
93
HCM
Klq e có cái lưu điện cửa cuốn, một ngày đẹp trời nó hết bình hay chạm gì đó kg xài đc nữa, e tháo ra mua bình mới đúng size gắn vô cũng kg xài đc luôn, cho hỏi chỗ nào sửa cái này ah, xin cám ơn
Van giảm áp có ngăn được nước tràn bồn sân thượng?

MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.008
75.989
113
Giờ em đang quan tâm đến bộ tích điện cho cửa cuốn làm sao cho nó bền vì cái em đang sử dụng nó ngốn bình quá
Klq e có cái lưu điện cửa cuốn, một ngày đẹp trời nó hết bình hay chạm gì đó kg xài đc nữa, e tháo ra mua bình mới đúng size gắn vô cũng kg xài đc luôn, cho hỏi chỗ nào sửa cái này ah, xin cám ơn
View attachment 2243712
@Thanhtaplai