Hạng B2
20/8/18
408
43.129
93
A chủ mua ở đây http://www.volkswagenpartsdirect.co.uk/

trước khi a make order nên email nó bảo mày remove tax UK ra,giống a mua hàng miễn thuế ở sân bay vẫy.Hàng gửi bưu điện 2 tuần về tới,chuẩn bị sẵn VIN của xe để nó get part cho chính xác

Hạng D
29/5/09
3.834
8.482
113
Lúc trước e đi con mẹc C200, e tháo ra bỏ hổng dùng.

Tập Lái
20/6/13
31
250
53
A chủ mua ở đây http://www.volkswagenpartsdirect.co.uk/

trước khi a make order nên email nó bảo mày remove tax UK ra,giống a mua hàng miễn thuế ở sân bay vẫy.Hàng gửi bưu điện 2 tuần về tới,chuẩn bị sẵn VIN của xe để nó get part cho chính xác

Thanks bác, em mới search trên này với từ khoá " Thermostat" mà không có kết quả, vào tìm từng mục cũng không thấy. Hình như trên đây chủ yêú ú là các part râu ria.

Hạng B2
20/8/18
408
43.129
93
Thanks bác, em mới search trên này với từ khoá " Thermostat" mà không có kết quả, vào tìm từng mục cũng không thấy. Hình như trên đây chủ yêú ú là các part râu ria.
If you cannot find exactly what it is you are looking for then simply fill out the contact form on this site or call us direct on 029 2054 7568.

Trước đây e order cũng qua email trao đổi deal giá rồi nó gửi receipt PP mình pay.Nhớ dặn kĩ nó là left hand drive và nên đưa cùng VIN

Hạng D
3/1/09
1.294
10.211
133
Tháo cái mẩu ra an dương vương kiếm , dể ẹt , chắc ăn thì mua về thả vô nước đun sôi lên , chừng 90 độ C thấy nó mở ra là ok

Hạng F
29/10/16
11.592
22.260
113
Pháp
Như tiêu đề, các bác có kinh nghiệm cho hỏi chỗ thay Van hằng nhiệt (Thermostat) cho xe Volkswagen (trừ vào hãng ạ) ? Cảm ơn các bác!
Bạn cho biết thông số, hiệu, loại, máy, sức ngựa , năm (đời) thì tôi sẽ đưa các link và giá cho bạn chọn lựa.
Nên thay luôn nước, joint đừng tiếc khi bạn cầm trong tay VW. Kiểm tra luôn bơm nước, làm sạch két nước và các ống luôn nha
Tháo cái mẩu ra an dương vương kiếm , dể ẹt , chắc ăn thì mua về thả vô nước đun sôi lên , chừng 90 độ C thấy nó mở ra là ok
Bạn có thể gắp và hơ bằng lửa gaz, nhưng không phải là đốt nó nhé, hơ nhẹ là biết ngay thôi,
Sáng nổ máy mà gia nhiệt ko đủ -> hại máy
Tùy theo, cũng như ở VN lúc nào cũng trên 20 độ thì sau khi đề, vài phút là chạy được. Trong khi thời điểm nầy ở âu châu, bắc mỹ là họ đề xe sớm hơn có thể đến 15 phút. Và thermostat rất cần thiết. Còn xe VN thì là option .. nhất là phía nam. Còn máy đang lạnh mà kéo ga, nẹt pô .... thì tuỳ chiếc, nhưng hại nhất là turbo khi chưa đủ nóng.
Vì chế độ IE của máy vi tính bạn dựa trên dử liệu VN, do đó khó tìm (qua IP)
Bạn có thể tìm thí dụ qua
thermostat vw hay vw thermostat khi tìm, chấp nhận nhiều thứ tiếng và cookies.

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
4/1/13
38
11
8
Bác Osin là giống như Chuyên gia của Volkswagen.
Anh em trên này phải nhờ bác chỉ giáo nhiều điều về xe của VW.

• Like
Reactions: Osin