Hạng D
27/8/13
2.474
3.084
113
HCM
Ở VN một số cố chấp vượt đèn đỏ. Một số lấm lét không dám vượt nhưng lú ra sát giao lộ hoặc tràn qua làn ngược chiều (đến sau nhưng muốn được đứng phía trước) cản trở các xe đang lưu thông cũng cực nhiều.
Tinh hoa nó thế đó bác.......kkkkkk

• Like
Reactions: Phuong Metro
Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Đi đâu cũng thấy xóm văn hóa, thôn văn hóa, khu phố văn hóa....không lẻ đường phố, đường làng không thuộc xóm, thôn, khu phố.....???
Ra đường lớn thấy giao thông lộn xộn, ứng xử thiếu văn hoá chứ những hẻm, đường nhỏ đâu đâu cũng “tổ văn hoá”, “khu phố văn hoá” chắc không vậy đâu bác ơi.
Ấp văn hoá.
Nhớ lại ngày xưa chạy xe dọc đường QL1, đang ngon trớn thấy con là lên “mình đi lộn đường rồi ba ơi, hồi nãy qua ấp văn hoá rồi mà giờ lại về ấp văn hoá kìa ba”.
Chuyện có thật xăng puốc xăng đó các bác.

Hạng B1
31/10/17
88
115
33
Ra đường lớn thấy giao thông lộn xộn, ứng xử thiếu văn hoá chứ những hẻm, đường nhỏ đâu đâu cũng “tổ văn hoá”, “khu phố văn hoá” chắc không vậy đâu bác ơi.
Ấp văn hoá.
Nhớ lại ngày xưa chạy xe dọc đường QL1, đang ngon trớn thấy con là lên “mình đi lộn đường rồi ba ơi, hồi nãy qua ấp văn hoá rồi mà giờ lại về ấp văn hoá kìa ba”.
Chuyện có thật xăng puốc xăng đó các bác.

giao thông đâu có ai dạy đâu .. ai "học thiệt" mới biết luật còn ... đa số thấy chạy tùm lum hết trơn.

• Like
Reactions: Phuong Metro