Thảo Luận VĂN HOÁ ỨNG XỬ

Hạng D
16/12/07
1.719
1.130
113
H.C.M.C
Em chích bài viết của chị SQLX

Trên đường đi Gala Dinner của báo Nhịp Cầu Đầu Tư, SQLX tui bị môt anh SUBARU STI trắng kiss mông làm mình bị nhúi đầu...Mình xuống xe xem xét, tên lái xe chẳng thèm xuống xe
đến chừng mình hỏi anh tông đít xe tui sao không xuống xe coi thế nào...thế là anh chàng xuống xe người nồng nặc mùi rượu nói rất mất dạy hỏi mình muốn gì ??? Đụng thì sao?Mình điên quá bảo".. sao hay không thì tui chưa nói.Anh tông vào xe tui thì phải nói 1 câu lịch sự.." thế là chàng đó võ mồm ra tính gấu với tui..SQLX tui chuyển giọng ngọt hơn Mía lùi .... anh muốn sao thì tui muốn hơn 1 chút..may mà có cô vợ hay người yêu gì đó nhào vô xin lỗi lia lịa.Bỏ qua, nhưng vẫn ghét mấy thằng nhà giàu mới, vô văn hoá còn tính ăn hiếp phụ nữ....
LINK
https://www.facebook.com/groups/459229390930545/permalink/624875864365896/

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
4/5/12
2.320
1.627
113
Thảo Điền, Q2
www.facebook.com
Trên duong di Gala Dinner cua bao Nhip Cau Dau Tu SQLX tui bi 1 anh Sti trang kiss dit làm minh bi nhui dau ... Minh xuong xe xem xet, tên lai xe chang them xuong xe ... den chung minh hoi anh tong dit xe tui sao khong xuong coi the nào ... the là anh chang xuong xe nguoi nong nac mui ruou nói rat mat day hoi minh muon gi??? Dung thi sao? Minh dien qua bao"... sao hay khong thi tui chua nói. Anh tong vào xe tui thi phai nói duoc 1 câu lich su ..." the là chang do vo mom ra tinh gau voi tui ... SQLX tui chuyen giong ngot hon Mia lui ... anh muon sao thi tui muon hon 1 chut ... may mà co vo hay nguoi yêu gi do nhao vo xin loi lia lia. Bo qua, nhung van ghet may thang nha giàu moi, vo van hoa con tinh an hiep phu nu ...
SQLX là gì bác ui, bác ko bỏ dấu đọc đúi quá

Hạng D
16/12/07
1.719
1.130
113
H.C.M.C
Bạn nào lỡ xỉn quá thì xin lỗi chị ấy một lời

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
1/11/14
220
300
63
Nếu mọi chuyện xảy ra như vậy thì thật buồn vì đã có cách hành xử như vậy ( có thể là rượu nói thay lời - nhưng sai là sai kg viện lý do được). Tuy nhiên đây mới chỉ là thông tin 1 chiều, nếu có đc thêm clip or thông tin rộng hơn thì đây cũng là 1 tình huống anh em có thể tham khảo và rút kinh nghiệm cho chính bản thân. :3dtanghoa:

• Like
Reactions: michael.giahuy
Hạng D
8/5/16
2.224
5.897
113
Luật hổng có qui định trình độ Văn hoá tương ứng với giá trị con xe :D