Tennis CLub Vạn Lời Cám Ơn

Hạng D
17/3/07
1.073
420
83
48
dawmgoodman nói:
cuongcualu nói:
Tui bít TTK mún " Hun " ai gòi !!! TTK ơi ! Có mún em bật mí kooooooo ???

vậy là bác NguyHun TTVNOL, kakaka

Mấy bác có để ý là cái vụ TTK hôn ai thì bác Đâm có vẻ rụt rịt hơi nhiều !! kaka... vậy chắc o phải muốn hun e rồi !! làm mừng hụt !!! hehe ...

Chi Hội Phó TDTT
27/2/08
3.708
1
38
50
HCM
Nhìn 2 nhà vô địch đánh trận chung kết mà người ngợm băng bó tùm lum thấy khiếp quá, vậy mà xuất thần với các cú lip-lop của tonyhai và smash mất banh của Tuyêni30 khiến đối thủ bó tay tèo tòan tập để vinh danh cho OTC :). Chúc mừng chúc mừng!!!!

@tonyhai: anh treo chân ngồi hò hét ủng hộ chú thuộc lọai to mồm nhất tới giờ vẫn rát hết cả cổ :D, CN này có "mồi" gì bén bén cho anh chữa đau họng không nhể
:D:D

Hạng B2
15/12/07
440
7
18
54
Hải Ui! đừng lấy đặc sản khô rắn quê em nữa nhe! khô dzì mà nhai hoài ko đứt...kakakaka

Hạng D
23/1/08
2.885
27
48
TPHCM
SonLA nói:
Hải Ui! đừng lấy đặc sản khô rắn quê em nữa nhe! khô dzì mà nhai hoài ko đứt...kakakaka

Khô rắn đó là ở Campuchia đó anh. Dai như đế giầy da í

tonyhai20 nói:
Hôm qua quả thật là một ngày thật vui và khó quên đối với em, thật sự đến khi được cầm chiếc cúp vô địch trên tay mà em vẫn còn bàng hoàng và không tin rằng mình đã làm được thành tích đó, em rất xúc động vì đây cũng là thành tích đầu tiên trong sự nghiệp thi đấu của em.

Có được thành tích như ngày hôm nay em xin chân thành cám ơn bác Tuyên_i30, bác là một partner quá tuyệt vời, hầu như mọi yếu điểm của em trong suốt tất cả 6 trận đấu bác đều che lấp giúp em hết, bác đã mang lại tinh thần chiến đấu cao em. Kế đến em xin cám ơn bác Xe3banh, nhờ bác đứng sau nhắc tuồng mà em đã tận dụng được nhiều cơ hội quý giá trong 2 trân 8 kết và 4 kết. Tiếp theo là em xin cám ơn chị Thuy Trâm, ngoài việc năng nổ phục vụ cho giải chị còn không ngại khó đi mua Salonship cho dán để em có thể đánh tiếp... Và em xin cám ơn toàn thể anh chị em OTC đã nhiệt tình cổ động cho em trong suốt những trận đấu.. Nhờ vào đó mà em có thêm tự tin để chiến thắng!! Cuối cùng em xin cám ơn BTC, và các nhà tài trợ đã hết lòng vì giải Tennis của OTC.

Một lần nửa, em, Tonyhai20 xin chân thành cám ơn tất cả mọi người

chúc mừng Bác tonyhai20....

Hạng C
3/12/07
843
4.854
93
CAN THO
Em đang suy nghĩ là cuối tuần mang mồi gì lên chiêu đãi các bác đây???

@ IV: chân bác mà có rắn hổ cắn vào phát là đở đau lắm đó!!! Đúng hôn??

Hạng B2
27/11/08
121
0
16
bác Đâm , bác đúng là giống với nick bác hic hic

bác toàn tung tin làm anh em .... mừng hụt không ah....

heheheh

Hạng C
5/10/05
685
1
0
Á châu!
Hôm qua anh giao nhiệm vụ cho Hải :). Hải đã hoàn thành nhiệm vụ xuất sắc
. Chúc mừng Hải!

Chúc mừng bác Tuyên với những cú smart mà khán giả nhìn chả thấy banh đâu cả, mai mốt bác lên sân Bình dương nhớ mua vài bao xi măng cho sân họ sửa lại vì bác đập hư sân nhé