Hạng C
13/5/16
543
1.386
93
53
Em ở lô A muốn xây ngay mà ko xây được mới đau, chủ đầu tư thì muốn xây nguyên lô để giá thành hạ mà thiết kế chỉnh tới chỉnh lui giờ vẫn chưa quyết, đợi lâu quá cũng chán tính bài chuồn khỏi nơi này vậy.

Hạng D
16/12/09
1.178
10.847
113
Em ở lô A muốn xây ngay mà ko xây được mới đau, chủ đầu tư thì muốn xây nguyên lô để giá thành hạ mà thiết kế chỉnh tới chỉnh lui giờ vẫn chưa quyết, đợi lâu quá cũng chán tính bài chuồn khỏi nơi này vậy.
Lô A là lô VIP nên phải làm cẩn thận

Hạng B2
17/10/15
342
940
93
EM thi chỉ moi đủ tien mua dat, chua đủ tien xay nha haha

Hạng C
13/5/16
543
1.386
93
53
Lô A là lô VIP nên phải làm cẩn thận
Chả biết cẩn thận làm sao mà dự tính tháng 5 xây đến giờ tháng 8 cũng chưa định được ngày khởi công, chắc khách mua giờ ít quá đành ngâm thêm nữa hay sao đó bác?

Hạng C
13/5/16
543
1.386
93
53
EM thi chỉ moi đủ tien mua dat, chua đủ tien xay nha haha
Xây thô cũng tầm trên dưới 2 tỷ, bác cân đối tài chính được thì mua không CĐT cứ gửi văn bản đến thời hạn phải xây thúc mình thì cũng mệt lắm!

Hạng C
13/5/16
543
1.386
93
53
Nghĩ cũng éo le, người muốn xây thì không được, người không muốn xây thì cứ đánh văn bản kêu lên ký hợp đồng xây thấy mệt mỏi quá!

Hạng C
13/5/16
543
1.386
93
53
M
mà bac mua roi, cho em ti cam nhan ve khu này dc ko bac
Uh, bác phải đến thực địa mới rõ ah, nhưng thực sự tôi đã sống ở đây thì thấy cảnh quan rất đẹp, đường phong quang thoáng đãng, cây xanh hoa lá khắp nơi, công viên VP1 cũng hoàn thiện lâu rồi, đi bộ, tập thể dục bằng dụng cụ miễn phí thoải mái, mấy đường bao quanh hồ cũng rải đá xong, chỉ tráng nhựa là ok, các nhà xây xong nhìn cũng đẹp mắt lắm, không luộm thuộm như nơi khác mà rất bài bản.
Có điều đoạn QL13 xe cộ hơi đông, mưa gió có vài chỗ đọng nước, đường rẽ vào dự án đã có xanh đỏ nhưng chỉ mở từ 8 giờ sáng đến 4 giờ chiều là chuyển sang nhấp nháy màu vàng nên sang đường hơi khó, nay mai dân ở đông chắc đèn xanh đỏ sẽ hoạt động ngày đêm, tiện ích vui chơi như cafe, ăn sáng.... đã có 1 mini mart hoạt động, 1 cái lớn đang xây, còn rau xanh thực phẩm phải ké bên ngoài như chợ và Coopmart Bình triệu cách hơn 1km, chợ nhỏ đường số 9 cách mấy trăm mét, nếu nay mai có trung tâm thương mại và Bệnh viện ( đang ép cọc ) đi vào hoạt động thì sống ở đây là khá tốt bác ạ.