Thảo Luận VẮNG NHƯ CHỢ CHIỀU

Hạng B2
31/8/13
171
144
43
chỉ cho bác chỗ làm, hay tự làm, còn đi Vũng tàu kiếm vài trăm bạc, không ham bác ơi, đi qua Long thành các chú ***bắn phán mất 2tr5 chẳng bù nổi FIATđâu, đi FIAT thì nên học hỏi online rồi tự sửa lấy, khiêm nhường để học từ bà con lôi xóm.....học từ Danangfiatcu, tư Fower tư quangpham71, từ ckdl, từ danca, từ.......

• Like
Reactions: lamhcd
Hạng B1
6/1/15
56
9
8
38
Bac si la phai bat benh roi moi ra toa chu dau ai lam nguoc lai ... em thay vo ly :)

Hạng B2
31/8/13
171
144
43
Òa ga chỉ có các nguyên nhân đó thôi, bác nên tự xử lý đi....anh em cùng đi FIAT cả không ai luộc của bác đâu, thôi stop here!!!!

Hạng C
16/8/14
782
1.101
93
TPHCM
Xe em ko biet co cung khong ma moi lan xach xe ra la phai ghe vo gara roi moi ve nha . Nhung ko sao , em van dang yeu em no vi la nguoi tinh dau tien cua em . Chac do em moi yeu nen con lo ngo chua biet cach chieu chuong em no cho thay em no co cai mong rat sexy . :)
Bác nói sao chứ con xe em cứ phan thiết, Đà Lạt, Nha Trang, Đà Nẵng,.... như cơm bữa! Chưa thấy nằm đường lần nào!
VẮNG NHƯ CHỢ CHIỀU
VẮNG NHƯ CHỢ CHIỀU
VẮNG NHƯ CHỢ CHIỀU
VẮNG NHƯ CHỢ CHIỀU
VẮNG NHƯ CHỢ CHIỀU
VẮNG NHƯ CHỢ CHIỀU
VẮNG NHƯ CHỢ CHIỀU
VẮNG NHƯ CHỢ CHIỀU
VẮNG NHƯ CHỢ CHIỀU
VẮNG NHƯ CHỢ CHIỀU
VẮNG NHƯ CHỢ CHIỀU

3ms confirmed
Hạng D
16/4/11
1.942
432
83
BAC NGHI SAO XE MUA 100 TRIEU DEM VO HANG SUA 45T VAY ? That su em hieu suy nghi cua bac , hay la em ko lam cho bac nen bac gian lay keu em vao ADV sua 2000 usd. Noi that 7-8 de xe chay ngon lanh thi chang la van de gi voi em nhung em thay co nhieu mau thuan trong giao dich nen em chua lam thoi . Va can co thoi gian de nghien cuu vi em la nguoi choi xe ma.
cái gì cũng có giá của nó, nhưng 2000$ thì chát quá, chỉ cần 1/2 chỗ đó là ngon rồi. nhớ hồi em mua Fiat, xách về chạy thẳng vo MK thay sạch cảm biến, đai cam, dynamo hết 20 củ. chay ngon lành Miền Trung, Miền Tây, cao nguyên chưa bao giờ gặp sự cố gì. Sau 2 năm bán lại cho chủ mới, đc 2 tuần nhận cuộc gọi phàn nàn xe nằm đường, sau khi thơ kiểm tra phát hiện ra xe nằm đường là do hết xăng:3dcuoi: