Hạng D
4/7/13
1.555
6.200
133
Sài Gòn
Gắn cọng cáp và mua bảo hiểm có bồi thường mất cắp bộ phận; nếu mất thì mua mới chứ dứt khoát không mua lại cái gương gãy của mình!
Đã mua bảo hiểm mất cắp bộ phận, thiệt hại thêm gần 2 trẹo.

Chưa bị bẻ nên chưa biết mua lại ở đâu, sẽ mua mới từ hãng luôn.

Vấn đề là vẫn cần bảo vệ chứ mất rồi, bảo hiểm trả nhưng lâu vãi đái anh ạ.

South Africa
4/11/06
776
10.645
93

Hồi trước mình mua bảo hiểm Li, mất kính chiếu hậu gọi cho ku bán bảo hiểm, hôm sau mang xe vô Haxaco thay gương mới liền, thủ tục hoàn thành sau!

Hạng C
17/4/15
523
20.801
93
Cái này em đã thấy xe bạn em làm, hiệu quả nhưng không được thẩm mỹ lắm.
5008 nhìn như con xe Tàu, vặt cực kỳ khó bán....cũng bị vặt nhen. Tùy anh si nghỉ.

Hạng D
4/7/13
1.555
6.200
133
Sài Gòn
5008 nhìn như con xe Tàu, vặt cực kỳ khó bán....cũng bị vặt nhen. Tùy anh si nghỉ.
Nhà em có mua 5008 đâu anh.

Chắc vẫn ra gắn đại cọng cáp vào, em mua bảo hiểm mất cắp rồi nên nếu nó vặt thì lần sau em lắp cmn cái pad to luôn.

Hạng D
21/5/14
2.456
29.787
113
33
Con xe cỏ em đang đi, hồi mua mới có gắn cọng cáp chống vặt gương (nhưng nghe nói gắn cũng như không) nhưng ơn giời mấy năm quăng quật, la liếm khắp nơi, để qua đêm trên phố nhiều lần không thằng trộm nào vặt tai xe em.

Giờ lấy cho vợ con xe mới, cũng là xe cỏ thôi nhưng trả hết tiền một lúc cho bọn bán xe và nghĩa vụ công dân với nhà nước cũng cả tỏi dưỡi (em thì mới đủ khả năng trả có mấy chục phần trăm thôi)./

Xin hỏi các anh xã hội mình sau từng ấy năm đã hòa nhập cùng năm châu chưa? Có ai còn thú vui đi vặt gương chiếu hậu không các anh?
anh mua bảo hiểm có thêm mất cắp thì cứ đậu thoải mái con gà

Hạng C
17/4/15
523
20.801
93
Nhà em có mua 5008 đâu anh.

Chắc vẫn ra gắn đại cọng cáp vào, em mua bảo hiểm mất cắp rồi nên nếu nó vặt thì lần sau em lắp cmn cái pad to luôn.
Thấy tỏi rưởi đoán đại. Ko phải thì Mẹc Bim càng phải niềng tai.

Hạng D
21/5/14
2.456
29.787
113
33
Chứ làm sao mà có phương án nào vừa an toàn vừa thẩm mỹ.
Ca này khó
Dán logo hãng bảo hiểm Liberty vô, ghi xe tao có bảo hiểm chống mất cắp bọn bây lấy thoải mái.

Hạng D
21/5/14
2.456
29.787
113
33

Sửa thì lâu chứ gắn mới nhanh lắm nhé anh