Hạng B2
18/10/11
227
194
43
Ferrari_vn nói:
neveroff nói:
Công ty vay tín chấp thường là công ty lớn, công ty cổ phần niêm yết ... chứ cty TNHH thì chắc không có. Làm ăn có lãi thì hiển nhiên rồi
Công ty vừa và lớn, TNHH hay CP đều được bác ạ. Tuy nhiên trong quá trình xét duyệt, ngoài BCTC ra họ còn xét đến thị trường tiêu thụ nữa. Nguồn tín dụng này chỉ hỗ trợ cho DN sản xuất hàng hóa muốn mở rộng kinh doanh (kinh doanh dịch vụ or BĐS không nằm trong nhóm đối tượng được hỗ trợ)
@ bác Lud: e đang QC trá hình mà bác
Bên bác có làm cho ngành dệt , sợi ko? hình thức như thế nào , nếu có điều kiện hôm nào mình cafe 1 buổi giao lưu nhé.

Hạng D
11/8/09
2.853
177
63
Trumina nói:
Em đang xây nhà máy kéo sợi tại Bình Dương, em cũng đang tìm nguồn vay vốn ưu đãi bằng USD, nếu bác nào có nguồn và thiện chí giúp em , em xin hậu tạ.
bên em kinh doanh về sợi dệt , doanh thu khoản 600 Tỷ năm. em đang xây nhà máy khoản 300 tỷ , đây là công ty TNHH của riêng em. em nghe nói mấy chỗ khác vay ODA gì đó được lắm ... mà em thì ko có mối quan hệ ...
Nó cho vay các DA có vốn nhỏ hơn 20 tỷ, không quá 30 lao động và có phương án kinh doanh tốt. Bác khó mà thoả mãn các yêu cầu của nó, mặt khác nó không giải ngân trực tiếp mà giải ngân thông qua các NHTM QD thui. Mình đã tìm hiểu rùi nhưng không làm được