Tập Lái
10/12/07
7
0
0
Chao cac Bac,

Em cung chuan bi lay vo hai day, xe SF Hi-delux, nhung Em nghe noi 2delux hon delux là có cua gio o hang ghe thu 3 va tang giam chan ga, phanh va quan trong nhat la co VDC, nhung xe Em thi 2 khoan tren thi co ma gara Thang Long bao VDC khg co. nho cac Bac chi bao cho Em voi.

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
RE: VDC co tren SF Hi-delũ khong ?

Trích đoạn: trungitco

Chao cac Bac,

Em cung chuan bi lay vo hai day, xe SF Hi-delux, nhung Em nghe noi 2delux hon delux là có cua gio o hang ghe thu 3 va tang giam chan ga, phanh va quan trong nhat la co VDC, nhung xe Em thi 2 khoan tren thi co ma gara Thang Long bao VDC khg co. nho cac Bac chi bao cho Em voi.
Thế xe bác không thể nào là SLX được. Vì từ MLX HiDelux đã có sẵn VDC .... Kết luận là garage phỉnh bác đó là SLX ....

Hạng C
29/6/07
597
0
0
53
Hà Nội

@ trungitco:Chia sẻ bác tí kinh nghiệm nhé, trước khi ra đường xem xe, em dành khoảng 1 tuần nghiến hết các bài viết của mấy bác trên 4R, xin gặp một hai "trưởng lão" trên này (phải nói là các bác rất helpfull). Khi đi xem xe, mình rất tự tin & bốc phét giỏi hơn đến 80% sales của các gara (có khoảng 20 điểm có bán SFE không kể HMV). Sales chỉ có thể trả lời YES or NO thôi chứ chẳng ho he gì được mà cũng đỡ mất thời gian của mình bác ợ.

Hạng B2
21/12/05
211
1
18

Trích đoạn: Kienvang

Chao cac Bac,

Thế xe bác không thể nào là SLX được. Vì từ MLX HiDelux đã có sẵn VDC .... Kết luận là garage phỉnh bác đó là SLX ....
chia buồn với bác nhé, Thang long auto này từ ngày ông Chiến lên làm thì rất chụp giựt, vì mâu thuẫn nội bộ nên làm ăn chệch choạc lắm
Còn xe của bác chắc chắn là MLX deluxe thôi, vì gara này mâu thuẫn nên đầu mối tìm xe bên Hàn rất kém, thường chỉ lấy được xe dạng này .
CHính vì ở đây chỉ có xe cấu hình dạng này mà em đã đặt xe rồi lại lại phải rút tiền cọc và chịu phạt đấy bác ạ, mới đặt sau 2 ngày mà đã bị ép để phạt tiền cọc đấy, bình thường đặt xe thì được Chiến ca lên là giờ tìm xe rất khó, phải 2 tuần mới tìm được xe, rồi 2 tuần vận chuyển về, làm thủ tục.....thế mà em đặt mới có 2 ngày sau xin thay đổi cấu hình xe cũng ko được, huỷ đặt cọc cũng ko được vì xe đã tìm thấy và đóng công chuẩn bị chuyển ra cảng, cuối cũng thấy lởm khởm quá nên em đã rút cọc về chấp nhận chịu phạt:D:D

Hạng D
5/4/07
1.214
0
36

Chỗ TL này rất lởm khởm, hôm trước E vào mà sale cũng chẳng hiểu gì lắm về SFE cứ áp a, ấp úng, buồn cười quá!
Bác Chiến thì không nhiệt tình ( Hay nhìn mình bố nghĩ là không đủ xiền mua xe của Bác ấy không biết)
Tiếp xúc một lần thấy vậy " Say goodbye" luôn!

Hạng D
5/4/07
1.214
0
36

Chao cac Bac,

Bác xem lại xem Hi delux là CLX à? chứ từ MLX Hidelux đã có VDC rồi bác ạ!
Mong bác bỏ tiền mua xe đúng giá trị! Chứ bac nói thế là bác cũng chưa tìm hiểu kỹ rồi!

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

chuối lắm, cách đây 4 hôm có ông còn báo em SLX 2deluxe giá 54k, em hỏi có nhầm ko? giá đó là MLX 2deluxe mà, ông í bảo: MLX 2deluxe giá chỉ 45k thôi
em shock [8|]