Hạng B2
18/1/19
313
145
86
33
Em đi training khi em hỏi :" Khi nào có GPXD phần thân và HDMB hả anh"
thì CĐT phán ntn : " Hiện đang vướng về nghĩa vụ thuế đất giữa CĐT và nhà nước, có 2 mức định giá thuế cũ và mới. Đang làm việc với nhà nước để đưa ra mức địa giá thuê phù hợp" . Sau đó lại phán thêm 1 câu 5 ăn 5 thua : " Hiện chuẩn bị đại hội nên chưa ông nào dám kí, sau đại hội an yên vị người đó thì pháp lý sẽ xong" ....

Tập Lái
1/10/18
37
11
0
31
Em đi training khi em hỏi :" Khi nào có GPXD phần thân và HDMB hả anh"
thì CĐT phán ntn : " Hiện đang vướng về nghĩa vụ thuế đất giữa CĐT và nhà nước, có 2 mức định giá thuế cũ và mới. Đang làm việc với nhà nước để đưa ra mức địa giá thuê phù hợp" . Sau đó lại phán thêm 1 câu 5 ăn 5 thua : " Hiện chuẩn bị đại hội nên chưa ông nào dám kí, sau đại hội an yên vị người đó thì pháp lý sẽ xong" ....
Bác bên sàn nào đấy, ib với mình nhé

Tập Lái
15/2/19
7
0
1
44
Hiện tại đang cho nhận booking 2 dự án High và West Intela. Bác nào quan tâm inbox mình nhé. Bên West Gate Bình Chánh vừa mở bán 5.3 giá đã 38 39 triệu/m2 rồi. Bên High 35 đến 37 triệu luôn VAT, west intela từ 31 đến 33 triệu/ m2 thôi các bác ạ.

Tập Lái
Hiện tại đang cho nhận booking 2 dự án High và West Intela. Bác nào quan tâm inbox mình nhé. Bên West Gate Bình Chánh vừa mở bán 5.3 giá đã 38 39 triệu/m2 rồi. Bên High 35 đến 37 triệu luôn VAT, west intela từ 31 đến 33 triệu/ m2 thôi các bác ạ.
biết khai nào mới mở bán k bác

Hạng D
9/8/13
1.294
1.578
113
Hôm trước 1 bạn (nữ) bên đít xanh đt chào mình dự án này. Mình hỏi có gpxd phần thân chưa? Bạn này sure là có rồi, mình nói nếu có em gởi a xem, bạn này nói gởi viber cho mình. Chờ hơn 3 ngày mà ko thấy, chắc sau cuộc đt đó bị cdc xúc đi cách ly nên chưa kịp gởi.

Tập Lái
10/3/20
3
1
0
22
Hôm trước 1 bạn (nữ) bên đít xanh đt chào mình dự án này. Mình hỏi có gpxd phần thân chưa? Bạn này sure là có rồi, mình nói nếu có em gởi a xem, bạn này nói gởi viber cho mình. Chờ hơn 3 ngày mà ko thấy, chắc sau cuộc đt đó bị cdc xúc đi cách ly nên chưa kịp gởi.
Cái này em đang nắm thông tin. Bộ thông tin pháp lý dự án có đủ rồi
• Ngày 12.03.2020, CĐT tổ chức Lễ Ra Quân cho cả 2 dự án, thời gian và địa điểm sẽ được thông báo sau.
Mọi người cần có thể liện hệ em : 0906.820.838 (Zalo,viber)

Giá đúng: 35tr/m2 (chưa VAT) giữ chỗ mở bán mới 50tr

• Like
Reactions: thichchoi
Anh để lại zalo em gửi giấp phép anh xem qua
Về 2 dự án High và West Intela của LDG

Tập Lái
9/3/20
7
0
0
33
Chào các bác, trước đây đúng là LDG có chậm trễ ở 1 số dự án là vì vấn đề liên quan đến pháp lý dự như GPXD chưa được cấp, bởi vì thời gian gần đây TP. HCM đang ra soát và thanh tra nhiều dự án và 2 dự án đó của LDG là không ngoại lệ, nên họ đã buộc phải dừng để hoàn thiện pháp lý cơ bản như hiên tại: GPXD Móng, bản nghiệm thu móng, thỏa thuận bảo lãnh dự án từ VPBank, bảo hiểm công trình từ BH BIDV Bến Thành...cho 2 dự án để mở bán. và lộ trình mở bán dự kiến là: ra quân cuối tháng 2(sau tết), mở bán vào tháng 4 và ra HDMB vào tháng 6. bác nào quan tâm pháp lý cần gởi file thì inb mình gởi tham khảo.
bác cho mình xin thông tin