Hạng C
24/1/12
554
448
63
Đúng là thể thao, nhưng nhìn ko sang bằng S-Class thật.
Tầm này người ta cần sang hơn.

Hạng B2
3/11/08
252
128
43
TPHCM
Đẹp nhưng lại ko sang hihi 7 series của Bim luôn tạo cảm giác chiếu dưới so với Merc S, ngang cơ Audi thôi, cá nhân e thấy thế :D
Bác này chắc fan cuồng của Mer rồi :3dcuoi:

Hạng B2
3/11/08
252
128
43
TPHCM
Thực ra so sánh hai xe bao giờ cũng là việc khó. Hơn hay ko hơn còn do quan điểm cá nhân của mỗi người. Người chọn mua Mer họ cũng nhìn kỹ lắm đấy bác
Thực ra Mer có chút tinh tế hơn BMW, nhưng gần đây em thấy nó hơi bê đê :3dcuoigif:
BMW thì nam tính và hơi rắn rỏi, không "tinh tế" nhiều như Mer

Hạng D
7/6/11
1.558
1.150
113
bậy rồi, bác ngồi vào bác sẽ thấy khác, Ở tất cả các phiên bản thì bmw 7 ăn đứt mer nhé. Mer chỏ được cái nhiều...màu thôi hihihi, công nghệ mới thì phải là 7 nhoen. 740 Li vs S400, 750 Li vs S500. 760 Li vs S600 Maybach. Mỗi em mỗi phong cách nhưng thật sự so sánh kĩ từng chút 1 thì bmw vẫn ngon hơn nhé. Ở VN giá bmw mắc nên bán ít thôi, chứ bỏ qua yếu tố giá cả thì Mer S ko có cửa nếu so về công nghệ với 7
Bác ấy nói đúng mà,làm sao BMW sang hơn Mer được. Nhưng ai thích trẻ trung,cơ bấp,mạnh mẻ thì chọn BM... ai thích sành điêuj thì chọn Audi,nhưng nói về sang chắc chắn Mer đi đầu...

Hạng C
8/8/16
650
545
93
Thực ra Mer có chút tinh tế hơn BMW, nhưng gần đây em thấy nó hơi bê đê :3dcuoigif:
BMW thì nam tính và hơi rắn rỏi, không "tinh tế" nhiều như Mer
Tinh tế hay sang là do quan điểm cá nhân. Bác có quan điểm của bác, người khác cũng có quan điểm của họ. Ko thể áp đặt gu thẩm mỹ của mình cho người khác được bác nhé.

Hạng B2
3/11/08
252
128
43
TPHCM
Tinh tế hay sang là do quan điểm cá nhân. Bác có quan điểm của bác, người khác cũng có quan điểm của họ. Ko thể áp đặt gu thẩm mỹ của mình cho người khác được bác nhé.
Em comment chứ em có áp đặt gì đâu bác nhỉ?