Hạng B2
9/11/07
335
0
0
46
RE: Về mâm của SF máy dầu

Pác Everest2.6 hình như còn phải lăn bánh trên cái lốp đó thêm mấy ngày đúng không pác Kiến. Đúng là SFC nhiều chuyện bên lề để anh em vỡ vạc ra nhiều điều, tham gia SFC vui thật. Pác Kiến cho em xin cái địa chỉ để tiện hôm nào em qua thì xin pác cái manual của SF nhé. Bác cho em xin CD thì tốt, cảm ơn pác.

Last edited by a moderator:
Hạng C
22/5/07
683
2
0

Bánh sơ cua thì 16 hay 18 không quan trọng đâu các bác. vì cỡ lốp sẽ bù lại phần chênh giữa 16 và 18. Ở hãng họ cố tình làm như vậy để các bác chẳng may bị hỏng lốp thì nhớ mà đi thay. Vì nếu lazang bình thừong các bác thay vào rồi lưòi không đi sửa lúc bị hỏng lốp nữa chẳng bít lấy gì mà thay.

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: kaka1146

Pác Everest2.6 hình như còn phải lăn bánh trên cái lốp đó thêm mấy ngày đúng không pác Kiến. Đúng là SFC nhiều chuyện bên lề để anh em vỡ vạc ra nhiều điều, tham gia SFC vui thật. Pác Kiến cho em xin cái địa chỉ để tiện hôm nào em qua thì xin pác cái manual của SF nhé. Bác cho em xin CD thì tốt, cảm ơn pác.
Chỗ tôi làm gần hồ Ngọc Khánh, bác phone cho tôi 0983386622 nhé!

Hạng B2
9/11/07
335
0
0
46

Cảm ơn pác Kiến nhé, em lưu số pác rồi. Khi nào rảnh em qua đó xin pác CD rồi tiện thể xin pác ly cafe luôn, bác có sẵn lòng không ạ??? :D:D

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: kaka1146

Cảm ơn pác Kiến nhé, em lưu số pác rồi. Khi nào rảnh em qua đó xin pác CD rồi tiện thể xin pác ly cafe luôn, bác có sẵn lòng không ạ??? :D:D
Welcome, nhưng chỉ là cafe đèn ... sáng thôi bác nhé!:D

Hạng B2
9/11/07
335
0
0
46

Gần chỗ pác có cả cafe đèn ...tối hả pác :D Cảm ơn pác

Hạng B2
1/9/04
283
1
18

Trích đoạn: buidung

Chào,

Tôi mua xe tại Salon Việt Hàn và nhận trong đợt này 10-25/1/2008 - 45,500USD. Xin hỏi các anh, chị nào nhận được xe mâm 17 không? (lúc đặt mua thì không để ý lắm, nay bên bán báo là mậm 16). Hình như có người nhận xe mâm 17
Xin các bạn cho ý kiến, có phải tốn thêm chi phí gì để nhận xe mâm 17 không?
Cảm ơn

Xe em mua cho công ty cũng ở Việt Hàn nhận hồi tháng 12. Hợp đồng ghi mâm 16" nhưng nhận xe mâm 17"

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City

nhưng sao mâm của em cũng là 17 nhưng không phải bằng hợp kim nhôm như mấy chiếc khác em gặp ngoài đường, mà của nó làm bằng inox sáng bóng lưỡng... nhìn phê lắm, 4 cái van bơm hơi cũng bằng inox và được bịt lại 1 cái nắp... cũng bằng inox luôn. (Xe em order, nó gửi về nguyên xi như vậy chứ em đâu có thay bên ngoài). Còn mâm sơ cua thì đúng là mâm sắt 16, sơn màu đen thui, xấu đui... Còn lốp xe em sao không phải hiệu Hyundai mà lại là hiệu Kumho, hay là bị chúng nó luộc mất rồi???

Hạng B2
18/10/06
146
0
0

Kumho là chuẩn rồi! Làm gì có lôp Hyundai bác! Bác post ảnh bộ mâm của bác lên xem sao!

Tập Lái
28/12/07
21
0
0

bác mua đúng giá, đúng hàng rùi, chỉ có mâm 16" thôi, đừng bị sale nó dụ tốn 1500 để dành làm option. coi kỷ trong giấy nó ghi 17" đi dăng kiểm hơi lôi thôi nhưng cũng xong,rims 16" depar nhẹ máy, đi citi sướng lắm bác ah .Sơcua chỉ có mâm sắt
Trích đoạn: buidung

Chào,

Tôi mua xe tại Salon Việt Hàn và nhận trong đợt này 10-25/1/2008 - 45,500USD. Xin hỏi các anh, chị nào nhận được xe mâm 17 không? (lúc đặt mua thì không để ý lắm, nay bên bán báo là mậm 16). Hình như có người nhận xe mâm 17
Xin các bạn cho ý kiến, có phải tốn thêm chi phí gì để nhận xe mâm 17 không?
Cảm ơn

Last edited by a moderator: