Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
14/12/12
1.407
644
113
Dĩ An - Bình Dương
shop1000 nói:
quá dẹp luôn......hình như dây là biễn bình tiên gần vịnh vĩnh hy...gia dình em dã lang thang ở biễn ninh chữ và vịnh vĩnh hy 3 ngày rồi.....biễn dẹp giá cả sinh hoạt khá tốt..hãi sản rẻ quá,mà tươi nữa chứ
Bác cho em cụ thể chỗ này nhé. Đường đi - chỗ ăn nghỉ - món ăn - giá cả các loại. Nói túm lại là những gì của Bác đã có cho em làm thông tin bỏ túi,
Cảm tạ bác

Hạng B2
30/10/12
375
15
18
vinh khanh nói:
shop1000 nói:
quá dẹp luôn......hình như dây là biễn bình tiên gần vịnh vĩnh hy...gia dình em dã lang thang ở biễn ninh chữ và vịnh vĩnh hy 3 ngày rồi.....biễn dẹp giá cả sinh hoạt khá tốt..hãi sản rẻ quá,mà tươi nữa chứ
Bác cho em cụ thể chỗ này nhé. Đường đi - chỗ ăn nghỉ - món ăn - giá cả các loại. Nói túm lại là những gì của Bác đã có cho em làm thông tin bỏ túi,
Cảm tạ bác
khi vô dịa phận phan rang ..bác hỏi dường vào biễn ninh chữ.....người dân sẽ chỉ mình......
hôm 2t9 cả nhà mình di ninh chữ chơi 3 gia dình tỗng tiền là 10t..tính luôn tiền xăng 2 chiếc xe...riêng tiền xăng là 4t còn tiền xài ăn hải sản mệt nghỉ 6t
hum dó resot sài gòn ninh chữ hết phòng....già dình mình quyết dịnh ở nhà nghỉ dối diện resot sai gòn ninh chữ .. nha nghi ten bao ngoc...giá rẻ bất ngờ 200ngan 1 dêm có máy lạnh .nước nóng luôn...sạch sẽ,có chổ dể 4 chiếc xe ..củng may gia dình mình mang theo lò nướng.bếp ga nen có thể chế biến dồ hải sản ăn. bác hõi thăm người dân dường vô chợ diên khánh mua hải sản về nướng.hấp, luột.....ngon mà rẻ.tươi nửa chứ..à quên chợ nhóm họp tứ 10g dến 12g...chiếu từ 4g dến 6g...nói chung biễn ninh chữ dẹp hoang sơ..giá cả sinh hoạt tương dối rẻ...chỉ có diều kg có dịch vụ nhìu thôi,khi nào muống ăn nhậu thì lại di vô phan rang..còn gia dình mình thì chơi tại nhà nghỉ luôn.gia dình bác muốn di ninh chữ thì nhớ mang theo dồ ..như bếp ga..lò nướng thì chơi tại ninh chữ luôn khỏi di dâu mắc công......khi muốn tắm biễn hay hồ bơi thì di qua resot saigon ninh chữ mua vé hồ bơi...trẻ con 20n..người lớn 30n...bơi dã ra tắm biễn,rồi vô bơi nữa....ngày thứ 1 gia dình bác choi tại ninh chữ,,ngày thứ 2 sáng sớm bác hỏi dường di vịnh vĩnh hy chơi..dẹp lắm..chơi dến trưa từ vịnh vĩnh hy bác về sài gòn luôn

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.