Hạng C
1/12/07
719
52
28
Đà Nẵng
Re:Về quê ăn Tết,có Bác nào tham gia không?

Em xin phep co vai cau voi cac Bac: con trai em dang o SG cham Me cua em bi om, ngay mai chau cung muon ve Da Nang ma lai ko co ve, cac Bac nao con du cho, xin cac Bac cho chau 1 cho de ve, xin thanh that cam on cac Bac (may ko go dau tieng Viet duoc, mong cac Bac thong cam), em vi cong viec nen ko online thuong xuyen den khuya nay, vay Bac nao giup duoc xin goi dt giup em, em xin cam on rat nhieu.
So DT cua em la: 0913.59.7179.
Lan cuoi em xin cam on cac Bac da doc tin nay.

Hạng C
20/7/08
550
145
43

lotusvn nói:
@ Bác Linhperfumer: Bác xuất phát sớm tại Tp.HCM là mấy giờ?
@ Đoàn 28AL dự kiến đi đường tránh Tp.Phan thiết hay là đi xuyên qua Tp.Phan thiết.
Trên đường tránh Tp.Phan thiết có cây xăng nhà nước (Petrol..) có xăng 95? hướng ra Bắc phía bên phải đến đoạn này nạp được không? Vì hình như xe Em đấy bình chỉ được 50lit (10l/100Km: Không đủ để đến nha trang)
Xe bác bình xăng 50 lít chắc là hạng trung, sao mà uống khiếp thế. Đường trường thì khoảng 8-9 lít thôi chứ bác.

Hạng D
16/10/11
1.732
9.378
113

hatrangphat nói:
Em xin phep co vai cau voi cac Bac: con trai em dang o SG cham Me cua em bi om, ngay mai chau cung muon ve Da Nang ma lai ko co ve, cac Bac nao con du cho, xin cac Bac cho chau 1 cho de ve, xin thanh that cam on cac Bac (may ko go dau tieng Viet duoc, mong cac Bac thong cam), em vi cong viec nen ko online thuong xuyen den khuya nay, vay Bac nao giup duoc xin goi dt giup em, em xin cam on rat nhieu.
So DT cua em la: 0913.59.7179.
Lan cuoi em xin cam on cac Bac da doc tin nay.
Tưởng con mợ là gái thì chắc nhanh roài....:D:D.
Đùa thôi mợ vô trang đầu xem lịch ngày mai và ngày mốt đều có đoàn về và có cái dây thép nữa alo cho nhanh, giờ cận tết AE lo chuẩn bị nên sợ ít online.
Bác nào có online dư chổ thể hiện tinh thần OS nào :):)

Hạng D
16/10/11
1.732
9.378
113

lotusvn nói:
@ Đoàn 28AL dự kiến đi đường tránh Tp.Phan thiết hay là đi xuyên qua Tp.Phan thiết.
Trên đường tránh Tp.Phan thiết có cây xăng nhà nước (Petrol..) có xăng 95? hướng ra Bắc phía bên phải đến đoạn này nạp được không? Vì hình như xe Em đấy bình chỉ được 50lit (10l/100Km: Không đủ để đến nha trang)

Bác Linh chắc đi sớm hơn và đạp mạnh ga hơn bác ợ vì bác phải về tới HN nên tranh thủ mạnh ga.
Em nghỉ cứ QL1A mà đạp thoai...mấy AE đi trước cũng comment là đường okie mà, em chỉ ý kiến vậy còn tùi bác A2.0 trưởng đoàn quyết định :D:D

Hạng D
24/11/05
3.337
64
48
www.linhperfume.com
linhperfume.com

lotusvn nói:

e khởi hành khoảng 3am từ nhà bên Q7 ạ, chạy giống chơi game lun hihi

Hạng D
16/10/11
1.732
9.378
113

Linhperfume nói:
lotusvn nói:

e khởi hành khoảng 3am từ nhà bên Q7 ạ, chạy giống chơi game lun hihi
Có gấp thì gấp nhưng....an toàn là trên hết nha bác.

Hạng B2
14/7/09
347
7
18
55
VARC

Đúng rồi Bác: Xe hạng trung, nhưng Em tính max cho lượng xăng tiêu thụ (Bình thường khoản 8l) vì Em chạy với A 2.0 (Trưởng đoàn) nên cố bám sát nút

xeconcoc nói:
lotusvn nói:
Xe bác bình xăng 50 lít chắc là hạng trung, sao mà uống khiếp thế. Đường trường thì khoảng 8-9 lít thôi chứ bác.

Hạng D
25/8/10
2.632
345
83

@ Lotus: đổ dầy bình đi anh bảo kê em chạy tới Nha Trang!!
NT chỉ 430km, FF đường chừng 8-9L/100km hết cỡ
Tinh thần là đoàn mình ko vào TP Phan Thiết, còn Nha Trang thì đang cân nhắc, rẽ sân bay Cam Ranh chạy đường ngang Diamond bay vào NT rồi ra có lẽ mất thời gian hơn, trừ khi đoàn muốn ghé ăn trưa NT.

Hạng D
13/1/10
2.305
1.563
113
Bình Thạnh, HCM

Còn 8h30' là khởi hành về quê ăn Tết. Bác nào đi ngày 26 ÂL tranh thủ ngủ sớm để lấy sức khỏe chạy xe nhé.

Hạng D
16/10/11
1.732
9.378
113

A2.0 nói:
@ Lotus: đổ dầy bình đi anh bảo kê em chạy tới Nha Trang!!
NT chỉ 430km, FF đường chừng 8-9L/100km hết cỡ
Tinh thần là đoàn mình ko vào TP Phan Thiết, còn Nha Trang thì đang cân nhắc, rẽ sân bay Cam Ranh chạy đường ngang Diamond bay vào NT rồi ra có lẽ mất thời gian hơn, trừ khi đoàn muốn ghé ăn trưa NT.

Ghé nhà em ăn trưa đi bác :D:D rồi đi tiếp.
Hôm ngồi với lotusvn em có bàn nếu tới nha trang sớm thì đạp luôn ra đàng ngoài nhưng nếu tới NT khoản hơn 4h thì nên nghỉ ngơi ở NT sáng đạp sớm lun vì giờ đó nếu ra tới đèo cả mà chẵng may kẹt xe
( hình như năm nào cũng vậy ) vài h thì ngủ ở trên đèo luôn hơi mệt