Hạng B1
1/9/16
56
63
18
43
Đính chính lại thông tin là năm ngoái tôi đi có 2 ngày và 1 đêm nghỉ ở Quy nhơn. Nhưng năm nay có thể dừng lại nghỉ đêm thêm tại Đà nẵng hoặc Hội an gì đó cho vui,bác cứ từ từ mà đi,có đông anh em lắm,ko phải ngại

Vâng, em vẫn đang hóng đây, do đi lần đầu nên muốn đu theo đoàn đông đông cho vui và yên tâm; các bà ấy tám với nhau mình đỡ nhức đầu ;); trẻ con có bạn đùa nghịch ...
Từ nay đến thứ 6 sẽ chốt ngày (em thì dễ, từ 25-27 ngày nào cũng đc), chủ yếu là tìm đoàn đu theo thôi
Các bác lên nốt lộ trình ngày 2, ngày 3 đi ạ

• Like
Reactions: nguyenhaqb
Hạng B1
20/4/13
72
119
33
Ngày 2 tớ định thế này, mn cho ý kiến nhé:
tháng 9 tớ có đi qua Tam Kỳ, có hàng Cơm gà Bà Luận nổi tiếng, tết trước đoàn mình nghỉ ăn. Xong từ đó có đường bờ biển rất thoáng, rộng, vắng 2 bên toàn cát trắng chạy dài đến cầu Cửa Đại vào Hội An, và đặc biệt ở đây có làng tranh Bích Hoạ, tức là nhóm hoạ sỹ Hàn quốc tự vẽ lên tường của những ngôi nhà cổ tại xóm chài bên bờ biển, mọi người có thể ghé thăm rất đẹp nhé! Cạnh đó còn có tượng đài Mẹ Thứ, được xây bắng nguyên quả núi nữa, cũng rất hoành tráng, các bác ko vội thì tranh thủ ghé cho biết!

Hạng B2
1/11/13
350
262
63
Q7
Chốt danh sách xp 4h ngày 25 AL, bác nào còn thiếu thì bơi vô nhé :
1. SONNGUYENNA đích đến : Vinh
2. Sonhue đích đến : NTrang
3. Trunguy_phuong dừng chân Đà nẵng, đích Hà nội
4. Lamho86 đích đến quảng bình
5. nguyenhaqb đích đến quảng bình
......
Các bác kiểm tra lại bộ đàm đầy đủ nhé và quan trọng là xe phải đi bảo dưỡng kiểm tra xe kỹ càng

Hạng B1
1/9/16
56
63
18
43
Các bác cho hỏi bộ đàm mua ở đâu thì dùng đc tần số Os ạ? Em đặt cái shop gì đó mà hẹn 2-3 lần rồi chưa giao. Ở SG có chỗ nào mua không ah?