Hạng B2
1/11/13
350
262
63
Q7
Xe nào cũng có bộ đàm hết phải không các bác ? Nếu có thì trao đổi : báo đường xấu báo vượt xe , báo xe ngược chiều , báo tin tức trạm .... em nghỉ đoàn sẻ di chuyển đúng theo tốc độ và không phải chờ đợi nhau . Nếu được hãy ráng ngày đầu tới Quảng Ngãi luôn ( có thể tầm 10:30 đêm ) , đoàn em có 3 cháu nhỏ ( cháu bé nhất 6 tuổi) nên cũng k lo lắm, k biết các bác còn lại có các cháu nhỏ không ?
Nếu mọi việc đều thuận lợi và ae đều chân ga thì có thể đến quảng ngãi được. Cái lịch trình trên là mình tính cho khả năng chậm nhất

Tập Lái
21/1/16
24
38
13
Trước 4h15 tập trung ở mai chí thọ, bác đi qua hầm đến ngã ba mai chí thọ- đường vào cầu thủ thiêm nhùn bên phải có khu đại quang minh bác đi vào làn xe 2 bánh có chỗ đậu xe
Ok Bác, nhà e cũng ở gần đó nên cũng tiện :)

• Like
Reactions: SONNGUYENNA
Tập Lái
21/1/16
24
38
13
Nhiều khả năng em đi một mình, một xe. Như vậy ko biết có trở ngại gì ko các bác

• Like
Reactions: Bacbuoncuoi
Tập Lái
25/1/16
4
3
3
46
Cho em hỏi:
1. Ăn sáng lúc 5:15 có sớm quá không các bác. Nhà em có con nhỏ (8t và 4t), em dự vào giờ đó các cháu còn ngủ.
2. Bác cho em link KS Hoàng Yến để em nghiên cứu, nếu OK thì nhờ bác book luôn.

Cám ơn bác.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
1/11/13
350
262
63
Q7
Cho em hỏi:
1. Ăn sáng lúc 5:15 có sớm quá không các bác. Nhà em có con nhỏ (8t và 4t), em dự vào giờ đó các cháu còn ngủ.
2. Bác cho anh link KS Hoàng Yến để em nghiên cứu, nếu OK thì nhờ bác book luôn.

Cám ơn bác.
Nếu ae tập hợp đúng giờ thì có thể chạy luôn ra lagi hoặc tân nghĩa ăn sáng cũng được. Còn ks hoàng yến thì năm ngoái về quê mình nghỉ ở đây, có mấy tấm hình mà giờ hổng nhớ ở đâu rồi, ks này cỡ 3 sao thôi nằm ngay bờ biển luôn có bãi tắm riêng, bên cạnh có cái 4, 5 sao gì đó

• Like
Reactions: sonhue and Benbach