Hạng D
14/8/11
4.162
87.644
113
Nhà cháu đang định làm vệ sinh hệ thống máy lạnh xe Terios ( xúc rửa hệ thống lạnh, vệ sinh dàn lạnh, nóng. thay ga. dầu... ) xin hỏi các cụ những địa điểm ( của Osers càng tốt ) làm tin cậy?? và chi phí ước tính??? Gần Gò vấp hoặc Tân Bình càng tốt!!
Nhà cháu đội ơn các cụ ạ!!

Last edited by a moderator:
Hạng F
23/12/08
5.072
544
113
43
Re: Vệ sinh bảo dưỡng hệ thống lạnh Sài Gòn nơi nào làm tốt các cụ ơi??

Điện lạnh oto Hữu Tâm, Lê Hồng Phong nối dài, bên cạnh Việt Nam Quốc tự đường 3/2. Em làm chổ này vài lần rồi, cảm giác yên tâm ko bị chặt chém như trên đường Trường Sơn.

• Like
Reactions: dawmgoodman
Hạng B2
1/4/11
300
69
28
47
Sài Gòn

Em cũng làm chỗ này 02 lần. Tóm lại yên tâm về chất lượng và giá cả (ko chặt chém)
dem0sao nói:
Điện lạnh oto Hữu Tâm, Lê Hồng Phong nối dài, bên cạnh Việt Nam Quốc tự đường 3/2. Em làm chổ này vài lần rồi, cảm giác yên tâm ko bị chặt chém như trên đường Trường Sơn.

Hạng B1
15/12/11
64
0
6

Chỗ này có làm vệ sinh dàn lạnh mà phải mở tablô không các bác?

Hạng B2
12/4/09
132
0
16
45

Phải mởi ra mới làm đc bác ơi. Em cũng mới làm giá 700k. Đc cái tới tận nhà làm nên bác khỏi tôn thời gian. Làm uy tính nữa. 0938997819
Bác nói quen với Bác hồng thì mới có giá đó.

Hạng D
11/1/11
2.356
2.391
113
Earth
mazda6. nói:
Nhà cháu đang định làm vệ sinh hệ thống máy lạnh xe Terios ( xúc rửa hệ thống lạnh, vệ sinh dàn lạnh, nóng. thay ga. dầu... ) xin hỏi các cụ những địa điểm ( của Osers càng tốt ) làm tin cậy?? và chi phí ước tính??? Gần Gò vấp hoặc Tân Bình càng tốt!!
bác qua bên Bảy Long trên đường Phạm Ngũ lão-GV thử em, chổ này thấy cũng khá đông xe vô làm DV tại đây

Hạng D
31/3/10
1.632
983
113
Sì Gòn

nói quen để bấm cò hả bác:D

• Like
Reactions: Hondaridgeline
Hạng B2
8/2/12
145
3
18
51

.... ( xúc rửa hệ thống lạnh, vệ sinh dàn lạnh, nóng. thay ga. dầu... )...

Bảo dưỡng dàn lạnh như vậy có mất nhiều thời gian không các bác???

o0o confirmed
Hạng C
5/6/10
808
119
43
33
HCM

Đánh dấu

Hạng C
6/12/12
520
4
18
mazda6. nói:
Em làm lạnh ở Gara Minh Tạo. Bác Tạo rất nhiệt tình, làm kỹ, giá cả phải chăng. Hội LS400 của tụi em nằm vùng ở đây. Hội Previa, Accord cũng hay làm ở đây. Bác Tạo còn chuyên trị hệ thống lạnh cho xe buýt 54 chỗ.
Địa chỉ: Số 10 (em nhớ mang máng), Nguyễn Văn Lượng, GV.