Hạng F
17/6/15
9.159
50.729
113
56
SG
Ây dzà, Mềnh không biết có phải do tay nghề của từng anh thợ ko?
Chứ còn xe của mềnh Camry Q 2014, anh Z1 này làm rất vừa ý, giá cả phải chăng, anh Chủ thì vui vẻ.
Ảnh mới trả xe hôm nay. Mềnh thấy xe cũ cũ, tính bán. Nhưng hôm nay ảnh dọn vệ sinh vừa ý quá. Nên chắc để đi thêm năm nữa dzậy!
Gia đình Xin cảm ơn anh @Z1 nhé!!!

• Like
Reactions: Z1 Auto Center
Hạng D
17/6/15
1.967
2.977
113
Ây dzà, Mềnh không biết có phải do tay nghề của từng anh thợ ko?
Chứ còn xe của mềnh Camry Q 2014, anh Z1 này làm rất vừa ý, giá cả phải chăng, anh Chủ thì vui vẻ.
Ảnh mới trả xe hôm nay. Mềnh thấy xe cũ cũ, tính bán. Nhưng hôm nay ảnh dọn vệ sinh vừa ý quá. Nên chắc để đi thêm năm nữa dzậy!
Gia đình Xin cảm ơn anh @Z1 nhé!!!
nguỵ biện :3dcuoi:

Hạng F
17/6/15
9.159
50.729
113
56
SG
moạ xe đem đi sơn đánh bóng bảo sao không bóng
đố bác tìm được xe nào không đánh bóng mà bóng hơn xe em. phải có nghề chứ xe zin từng con ốc vít
Trước giờ, Mềnh chả dặm vá, đánh bóng vệ sinh cmg cả. Cứ 2 năm, xuất chuồng, ko quan tâm.
Lần này thấy cũng hay hay! Kkkkkk

• Like
Reactions: Z1 Auto Center
Hạng D
13/11/15
1.653
3.712
113
Bác đánh bóng kính hay cả sơn. Đã tẩy ố và đánh bóng kính thì phải sạch chứ. Chả lẽ ai lại để lại vài vết. Nếu bác ko hài lòng thì phải phản ánh ngay với anh chủ chứ!

Mình đem xe đến với 3 mục đích chính
1. Đánh bóng toàn bộ xe
2. Tẩy ố kính
3. Sơn dặm mấy chỗ trầy nhỏ như sợi chỉ nếu đánh bóng ko hết
4. Vệ sinh nội thất.

Mình có trình bày rõ ràng và hỏi đi hỏi lại nhiều lần chứ ko phải là hỏi cho qua loa vì mục đích đem xe đi thì phải xác định rõ mục đích mình đi là vì cái gì nên ko có chuyện mập mờ.

Giá tiền do chủ Z1 đưa ra và mình ko cò kè hay bớt gì hết, thậm chí có thể bo thêm nếu lúc lấy xe mình hoàn toàn hài lòng. Chữ hoàn toàn ở đây nó ko có nghĩa là tuyệt đối, chỉ mong tầm 75% trở lên là ok. Nhưng cái thầm buồn trong lòng là giá cả và cái kết quả mang lại nó có gì đó theo mình là không ổn.

Chỉ mong là Z1 cải tiến chất lượng thêm tí xíu nữa thì sẽ ok, giả sử như trong quá trình thợ làm mà có lỡ tay làm trầy trụa, gãy hay hư hao cái gì thì hãy trung thực thừa nhận với khách hàng thì họ sẽ vui hơn là nghĩ là khách hàng ko biết hay lấp liếm cho qua.

Cuối cùng là chúc Z1 thành công trong năm mới

Mình có đến Z1 Auto làm xe 1 lần gần đây do đọc quảng cáo trên này. Đánh bóng, Tẩy ố kính và vệ sinh nội thất. Giá bác chủ đưa ra là 1xxx
làm từ sáng đến chiều, nhưng khi lấy xe về thì trong lòng không được vui lắm.

Em chân thành cám ơn bác đã tin tưởng bên em và bác đã đích thân dẫn xe của anh bác tới làm dịch vụ của em, nhưng rất tiếc là bên em đã làm phụ lòng bác, thành thật xin lỗi bác.
Như bác đã nói"không ai yêu vợ 2 của mình như mình yêu, không ai hiểu được vợ 2 như mình hiểu." Nên để làm cho hoàn hảo theo ý nghĩ của bác thì hơi khó, thực sự là khi nhận xe xe của bác còn dính lớp bụi phía dưới nên em ko để ý kỹ nên nghĩ là vết xước nó nhẹ, có thể xử lý được, nhưng khi rửa xe nhìn kỹ lại thì góc cản trước bị đụng nứt 1 đường và vết trầy sâu vào tới phần nhựa thì không thể xử lý được, nhưng cái sai của em là ko nói với bác ngay từ đầu. Phần kính của xe cũng bị ố rất nặng, vết ố do nước mưa lâu ngày nó ăn sâu vào trong kính, em đã dùng tới 3 loại dung dịch mạnh khác nhau để tẩy nhưng ko thể hết đc hoàn toàn, với những kính ố nhưng ko để mấy năm như xe của bác thì em đảm bảo nó long lanh.

Còn với kính quá nặng thì phải tháo ra đánh bóng như thế này.

Tháo những tấm kính sườn ra ngoài

Do thợ chuyên xử lý về kính làm, mất nhiều công hơn và chi phí nhiều hơn, bác chưa hiểu ý em nên nghĩ em gợi ý để bác sử dụng dịch vụ.
Em rất biết ơn bác và mọi người đã góp ý với dịch vụ của em sâu sắc, em sẽ chấn chỉnh đội ngũ nhân viên của em, em luôn nhắc nhở nhân viên phải làm việc với lương tâm và trách nhiệm cao, chứ ko phải cho thợ làm bùa phép để lấy tiền khách hàng, nhưng trong quá trình làm ko thể tránh khỏi những sai sót, mong bác thông cảm, và nếu bác ko hài lòng dịch vụ bên em và để sửa lại những phần bên em đã làm thiệt hại cho xe bác thì bác nhắn lại em thông tin tài khoản của bác để em chuyển trả lại bác số tiền dịch vụ bác đã trả cho bên em nha. Chào bác!

• Like
Reactions: HangXanh-2006
Hạng F
17/6/15
9.159
50.729
113
56
SG
Thôi, anh Chủ nhận Mềnh về mần công nhân, đảm bảo sẽ tận tuỵ, trung thành làm hết việc mới nghỉ!
Lương đề nghị: 2 tỏi 1 tháng nhé! Ok?
:3dcuoi:

Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
Vệ sinh động cơ X6

Động cơ lúc ban đầu

Chuột làm tổ trong dộng cơ

Các chi tiết bám rất nhiều bụi bẩn

Tiến hành xịt vệ sinh động cơ bằng súng xịt lốc xoáy chuyên dụng

Làm kỹ từng chi tiết

Dùng chai xịt nano tiến hành phủ cho động cơ

Lắp lại các tấm chắn cho động cơ

Dộng cơ sau khi hoàn thành

Các chi tiết đã được phục hồi như mới

----------------------------------------------------------

So sánh động cơ của BMW X6 lúc đầu và sau khi được vệ sinh tại Z1 Auto Center

Em thấy làm chuyên nghiệp quá, xe sáng lên hẳn. nhưng Fiat (1.3, đời 2001) cỏ của e k biết rửa máy có bị gì k vì cảm biến nó rải rác dày đặc, có nhớt nhao nữa. nếu bác nhận thì inbox e giá đỗ với nhé

Hạng D
13/11/15
1.653
3.712
113
........và nếu bác ko hài lòng dịch vụ bên em và để sửa lại những phần bên em đã làm thiệt hại cho xe bác thì bác nhắn lại em thông tin tài khoản của bác để em chuyển trả lại bác số tiền dịch vụ bác đã trả cho bên em nha. Chào bác!

Thật ra thì mình tính thôi im lặng luôn, hài lòng thì làm còn ko thì thôi chứ ko muốn nói thêm điều gì vì thấy anh em làm cũng cực. Mục đích nói để mong là bác cải tiến thêm chút nữa cho tốt hơn thôi, còn cho dù bác lỡ tay làm trầy hay gãy hay hư hao trong quá trình làm thì thôi xí xóa chứ mình cũng ko đến nỗi coi chiếc xe hay tiền bạc mình to như bánh xe bò đâu. Nói để bác biết và cải tiến thêm về chất lượng. Chúc bác làm ăn phát tài