Hạng B1
12/10/18
85
77
18
40
Ngoài cam hành trình , e định gắn thêm 1 cái cam 24/24 chỉa thẳng vô cai táp lô khả thi ko các bác ?

• Like
Reactions: JB Pazk
Hạng F
29/10/14
8.543
11.231
113
Ngoài cam hành trình , e định gắn thêm 1 cái cam 24/24 chỉa thẳng vô cai táp lô khả thi ko các bác ?
Tất cả các thứ đều vô tác dụng. Cam của pác có đúng bằng công cụ nghiệp vụ của công an ko?

Hạng F
29/10/14
8.543
11.231
113
Dài quá kg đọc hết, nhung cũng hiểu so sơ là anh chủ thớt bị thuốc photoshop hình xong gửi qua điện thoại! Đầu tiên là em chia sẽ với anh về vụ bị bọn xxx thịt anh, đều đó rất kg vui tí nào! Tụ dưng mình lại mất tiền, và cũng ngưỡng mộ anh vì vụ kg đưa hối lộ, đều này anh giống tối! Tuyệt đối kg đua hối lô! Mình sai , cư tự tin xin biên bản. Điều thứ 2 anh cho tôi chửi anh phát, anh thuộc dạng có chữ nghĩa, sao thế đéo nào anh lai chấp nhận ký biên bản khi xem hình ảnh chứng từ qua thiết bị kg phải là chuyên dụng! Mà nếu là chuyên dụng thì cũng phai xem tem kiểm đinhj! Đậu moá giờ ra đường nguy hiểm bao vây, bọn công an mình tin thế đéo gì được bọn đấy! Gài bẫy, bắt láo, hù doạ cũng từ bọn đấy mà ra! Chúng ta khi lưu thông trên đường, ngoài đi đúng, cẩn thận ra thì còn trang bị thêm chút kiếm thưc về luật GTĐB nữa! Đề phòng bọn chó đội lốt người ngoài kia! Tôi kg phải nói giỏi, nhừng muốn bắt tôi ký biên bản kg phải chuyện dễ! Thứ nhất , đi đúng, thứ 2 kg hối lộ! Nên nếu nhỡ bị lỗi gì thì cứ mạnh dạn, tự tin mà chiến! Tôi nghĩ anh chủ nên cho bọn chó kia môt bài học, lần sau xuống cư bật ghi âm, hoặc canmera lên là xong! Cứ dõng dạc thế này
- Vừa quay camera vừa nói : hôm nay ngày... tháng ...năm... tại ...km bao nhiêu, phuong xã .... huyện... tỉnh
- tôi tên là...: ngày tháng năm sinh...
- điều khiển phương tiện....biển kiểm soát....
- Đã bị bắn tốc độ và cho xem hình ảnh qua thiết bị kg phải chuyên dụng.... do tổ , đội, ... CSGT....
Nay tôi ghi hình này để làm bằng chứng trươc khi tôi ký vào biên bản.... cần đọc ro them tên cán bô... số hiệu...
Nếu anh chủ thớt làm đuoc vậy thì kết quả thế nào mọi người tụ hiểu! Vài lời cho vui, mong các bác nhẹ tay
Nó giựt điện thoại rồi đấm cái vỡ alo thì sao pác. Pác có biết pác chỉ bị nó bắt lúc đêm hôm ko?

• Like
Reactions: JB Pazk
Hạng C
19/12/14
760
917
93
Tất cả các thứ đều vô tác dụng. Cam của pác có đúng bằng công cụ nghiệp vụ của công an ko?
Vẫn có khả năng mà bác.
Bác làm cái hộp đen, rồi lại làm cái camera chĩa vào odo, hoặc dùng HUD lấy tín hiệu xe chiếu thẳng lên gương để cam hành trình ghi lại.
Chấp luôn cam bắn tốc độ, vì nếu cam bắn tốc độ đúng thì bác cứ việc khởi kiện hãng xe vì đã chế tạo odo sai tiêu chuẩn, hoặc khởi kiện trung tâm đăng kiểm vì đã cho xe bác đạt đủ tiêu chuẩn đăng kiểm.

Đấy, bác cứ chơi như thế.

• Like
Reactions: FoMarcusN
Hạng B1
12/8/18
56
368
53
Đi đóng phạt chứ làm gì. Hồ sơ kẹp theo cái hình photôshop là xong. Tưởng kiện được bọn nó ngon ăn hả.

Lúc nhận quyết định được yêu cầu xem hình ảnh vì phạm gốc nha anh.
Anh xxx nào dám lấy cái hình photoshop ra dính kèm vào quyết định, em làm con.

Sau này mà thanh tra lại thì vì cái hình đó, anh ra khỏi đội ngay.
Tiền vào đâu ít,

anh chủ không rành luật nên hiền quá.
Gặp mình là về 2 ngày sau có đơn khiếu nại gửi mấy ảnh ngay.
Cho mấy ảnh vì 750K mà làm công văn trả lời tới lui mấy lần luôn.

P/S: mấy ảnh bùa thì anh cũng bùa sắng cái bằng B2 thứ 2 đi.

Hạng C
19/12/14
760
917
93
Lúc nhận quyết định được yêu cầu xem hình ảnh vì phạm gốc nha anh.
Anh xxx nào dám lấy cái hình photoshop ra dính kèm vào quyết định, em làm con.

Sau này mà thanh tra lại thì vì cái hình đó, anh ra khỏi đội ngay.
Tiền vào đâu ít,

anh chủ không rành luật nên hiền quá.
Gặp mình là về 2 ngày sau có đơn khiếu nại gửi mấy ảnh ngay.
Cho mấy ảnh vì 750K mà làm công văn trả lời tới lui mấy lần luôn.

P/S: mấy ảnh bùa thì anh cũng bùa sắng cái bằng B2 thứ 2 đi.
Làm đơn khiếu nại có cần phải xuất hiện trực tiếp không hay là gửi bưu điện được nhỉ?
Gửi được bưu điện thì sau này cứ ký tên, ghi rõ không đồng ý, rồi về đều tay khiếu nại thôi.

Tập Lái
23/11/14
6
4
3
40
Mới bị bắn đểu chiều nay. Rút kinh nghiệm của anh em, sau hồi chiến đề nghị cho biên bản, xxx bla bla một hồi cho đi. Về nhà xem camera lại đúng là suýt nữa bị cướp cạn.

Attachments

Tập Lái
23/11/14
6
4
3
40
Bị bắn ở Gia Kiệm. Anh em trang bị đầy đủ đồ nghề, chạy đúng luật là mạnh dạn chiến.

Hạng B2
8/4/07
107
41
28
43
Bữa trước mình cũng bị chỗ này, chạy rất kỹ mà vẫn bị 60/50. Xxx nói bắn ngay bảng vào đô thị, mình thấy bảng đã giảm tốc độ khoảng 50, mình nghi nó sữa từ 50 lên 60. Giờ theo hình thì ra là bắn trước biển đô thị.

• Like
Reactions: FoMarcusN