Tập Lái
14/3/08
13
15
3
Mit biết nghị định 116 đã chính thức sửa đổi nên chơi bài ỉm chờ ngày bung lụa, chỉ post 2 bức ảnh chảy thử thả thính câu mồi thôi ( Bên Thái nó chạy nửa năm rồi , còn bày đặt test đường VN , tỏ vẻ nguy hiểm ), Cọc thôi còn chờ gì nữa

• Like
Reactions: Xedichvu
Hạng B2
28/5/19
179
46
28
24
Mit biết nghị định 116 đã chính thức sửa đổi nên chơi bài ỉm chờ ngày bung lụa, chỉ post 2 bức ảnh chảy thử thả thính câu mồi thôi ( Bên Thái nó chạy nửa năm rồi , còn bày đặt test đường VN , tỏ vẻ nguy hiểm ), Cọc thôi còn chờ gì nữa
Nó có nhẬn đâu cọc bác muh sợ k ai xuống tiền chứ lo j k xe bác

Hạng D
21/12/14
2.202
7.911
123
Cọc chi a. Xe về thì múc thôi. Ông pajero sport nằm trong top ế mà. Xe lúc nào chả có

Hạng D
24/9/10
1.417
405
83
Bài Test trên đường Việt nam là thủ tục bắt buôc để đăng kiểm.

Hạng D
24/9/10
1.417
405
83
Mình cũng như bác chủ thớt , đang đợi tới ngày Showrom trưng bày để xem thế nào rồi ới quyết .
Bác biết chiếc xe sắp mua có những tính năng gì mới? Sao không đến đại lý tìm hiểu trước

Hạng D
21/12/14
2.202
7.911
123
Nếu mua PS thì ít ra thoát được cảnh này.
Tỷ lệ lỗi chắc ít hơn ông ford. Nhưng cũng ko chắc như ông mit xpander có cái lỗi phuộc nhiều a đi bảo hành 3 lần chưa hết xì dầu. Hết 100k km thì tự bỏ tiền túi mà làm

Hạng D
22/7/06
3.793
1.367
113
Kiên Giang
Bác biết chiếc xe sắp mua có những tính năng gì mới? Sao không đến đại lý tìm hiểu trước
Em có tìm hiểu sơ sơ những op của em nơ bên thái rồi ạ dưng về đến Việt Nam em biết thế nào cuzng bị cắt giảm bớt . Nên em cứ hóng khi nào xe về thì tận tay sờ mó ạ .