Hạng D
9/10/10
1.034
484
83
53
Re: RE: Về việc đặt tựa cho bài viết

tks bác fourwheel. e làm đc rùi.

Tập Lái
6/1/13
41
0
8

Cảm ơn bác đã chia sẻ.

Hạng B2
26/6/13
147
6
18

Xin chào MOD,
E đăng bài viết mới hoài nhưng không được, e không biết có cần điều kiện gì không, phần post your tag là gì vậy, có cần điền thông tin gì không?
Cám ơn nhé.

Tập Lái
5/9/13
0
0
1
Bác cho em hỏi. Đặt tựa đề như : " Mọi người ới giúp em với, gấp lắm...." là có vi phạm không vậy? Tại em không biết rõ nội quy

Hạng C
23/10/14
803
495
63
69
RE: Về việc đặt tựa cho bài viết

E nghĩ OS không hoan nghênh những tựa bài như thế đâu BÁC CỌP Á CHÂU, nếu nói về đau thương của người khác ,người tự trọng không ai nói thế cả:mad::mad::mad:.
Sẵn bài này E cũng xin nhắc Bác luôn OS là sân chơi lành mạnh ,mọi người đến với nhau để trao đổi những cái mà mình cảm thấy thiếu,phần đông là những ngừoi có tri thức ,đam mê xe,có những Bác rất lớn tuổi,cũng có những Bác rất trẻ v.v.v.
Bác rất nhịêt tình,E công nhận điều này, tuy nhiên lái xe trên OS cũng rất giống lái xe ngoài đời nhưng nếu Bác cứ dùng cái đòn Cân não như bài này thì E thấy không nên chút nào http://www.otosaigon.com/forum/tm.aspx?m=442629&mpage=1&key=??.
Vài lời với Bác mong Bác hiểu đây là góp ý chân thành nhé Bác, Xin lỗi trước nếu Bác khó chịu:D
Cho hỏi BQL chút là sao tôi không vào được "Bài viết mới" hoặc "Chủ đề mới" nhỉ? Cứ thấy báo lỗi gì thế?

Tập Lái
1/5/15
4
0
1
38
vinalaw.org
RE: Về việc đặt tựa cho bài viết

Vậy bác đã thấy nỗi khổ của các MOD chúng tôi chưa? làm đủ chuyện kiếm ăn cho gia đình vợ con, lo dịch dọc viết, trả lời bài mới....lo đọc bài...xóa rác....thế mà một số người không hiểu ra cứ nhào vào la mắng....một lần nữa chúng tôi lại phải cười đó.
Mỗi người ai cũng làm 1 bài rồi quẳng lên đó, rồi săm soi mỗi bài của mình xem bị xóa không...... hơn 15 ngàn thành viên thì chúng tôi phải dọn cỡ nào các bác hiểu rồi đó
Đã thấm nỗi khổ những cái gì cả có khổ riêng bác

Hạng C
23/10/14
803
495
63
69
Hoan hô các pác dọn dẹp để tạo môi trường thông thoáng, sạch đẹp!!!:3dtanghoa: