thompson nói:
Buratino10 nói:
Tối qua đến khúc Amata em thấy trước em xe số 9 (hình như bé Thơm), xe pác BCBT và 1 xe nữa mà e k biết của ai. Gần đến ngã 4 roài mà k nhan phải để về TP, em cứ tưởng các pác rẽ trái thì chít..

Em đấy, phía trước là 4ếch, BCBT rùi em. Bọn em đi QL1A. Tình hình là không kẹt như FM báo đâu. Em về tới nhà lúc 7h00. Mệt quá tắm cái rùi đi ngủ luôn. Về tới trajm thu phí (xi măng Hà Tiên) thì gặp chú teo.

@Bu: Xe Bác hình như hỏng 1 mắt bên phải thì phải.
Ủa vậy hả pác, để tối nay về nhà em coi lại. Mà sao đi qua mấy chỗ xxx không thấy hỏi thăm hé

Hạng D
10/8/10
2.610
516
113
Q1 - Tp.HCM
tuansteel nói:
thompson nói:
Buratino10 nói:
Tối qua đến khúc Amata em thấy trước em xe số 9 (hình như bé Thơm), xe pác BCBT và 1 xe nữa mà e k biết của ai. Gần đến ngã 4 roài mà k nhan phải để về TP, em cứ tưởng các pác rẽ trái thì chít..

Em đấy, phía trước là 4ếch, BCBT rùi em. Bọn em đi QL1A. Tình hình là không kẹt như FM báo đâu. Em về tới nhà lúc 7h00. Mệt quá tắm cái rùi đi ngủ luôn. Về tới trajm thu phí (xi măng Hà Tiên) thì gặp chú teo.

@Bu: Xe Bác hình như hỏng 1 mắt bên phải thì phải.
Em tơi Trảng Bom quẹo phải đi 1k về mà, không về cầu sài gòn... tới nhà tại Q12 lúc 7h kem 10'

Ua? vậy chiếc SW đỏ qua cầu Sài gòn là của Bác nào thế? hok lẻ Bác CP

Hạng D
26/7/08
1.888
279
98
50
NGOCLINH HOTEL
Vậy là chương trình Off quý III "Về với thiên nhiên" đã thành công tốt đẹp, các bác đã có những ngày vất vả nhưng rất vui, các F1 được thoải má chơi đùa giữa thiên nhiên, các bác tài cũng được thoải mái múa hát dưới ánh trăng rằm ..
Cảm ơn bác Zinger10 đã rất nhiệt tình tổ chức chương trình này từ đầu đến cuối,
Xin cảm ơn sự đồng lòng tham gia nhiệt tình của các bác vá gia đình.
Em đặc biệt khâm phục sự can đảm của gia đình bác BCBT đã vượt quãng đơờnag rất xa (gần 400km) với nhũng thành viên rất nhỏ (1 bé 4 tuổi và 1 bé 4 tháng) và tham gia tất cả mọi chương trình trèo đèo lội suối vượt rừng theo đoàn.
Em mong hội mình sẽ có nhiều chuyến đi để gắn kết tình cảm và chia sẻ đam mê như vậy nữa. Chúc các bác và gia đình nhiều sức khỏe và thành công.

Last edited by a moderator:
Hạng D
9/1/06
2.596
11.560
113
HCM
Cảm ơn các bác đã có 1 buổi đi dã ngoại cho F1 mở rộng kiến thức thiên nhiên. Em hỏi F1 em nói rất thích xem mấy con thú rừng.

Hy vọng sẽ có thêm chuyến về LA để thăm vùng sông nước Đồng Tháp Mười.