Hạng F
15/11/06
6.383
1.286
113
Tp Hồ Chí Minh
pyben nói:
Đúng là đoàn 45 chỗ. OSer ra đường gặp nhau thích thật. Phải chi F1 không busy vào CN gia đình em đã ở lại
với các bác rồi.

Thì ra là bác ngồi trong xe 45c , em chạy cuối đoàn đấy .

Hạng D
8/5/09
2.558
362
83
50
4runner nói:
Thì ra là bác ngồi trong xe 45c , em chạy cuối đoàn đấy .
vậy mai mốt off mở rộng KIA chắc gặp bác

Last edited by a moderator:
Hạng F
15/11/06
6.383
1.286
113
Tp Hồ Chí Minh
cpkhanhhung nói:
.
Chiều nay 4chạy dẫn đường, đi lạc mất 1 đoạn. Khi qua lại đuờng đúng thì nhìn sau lưng thấy 1 đoàn nhà mình. Mới đầu tưởng chỉ mỗi Nhím đi 1K. Mình thấy chạy đường trong phóng cũng sướng thiệt, cứ 70, 80 mà quất, chỉ cần siêng bóp còi.
Chiều nay em cài chế độ dẫn đường tự động của GPS Việt-mép , tới gần cuối DT762 nó chỉ em quẹo trái gặp DT767 , chạy trở ra đường củ nó lại chỉ đang ở DT762 nên phải nhảy xuống xe dùng Việt-mồm :D

Hạng D
27/1/06
2.040
0
36
4runner nói:
cpkhanhhung nói:
.
Chiều nay 4chạy dẫn đường, đi lạc mất 1 đoạn. Khi qua lại đuờng đúng thì nhìn sau lưng thấy 1 đoàn nhà mình. Mới đầu tưởng chỉ mỗi Nhím đi 1K. Mình thấy chạy đường trong phóng cũng sướng thiệt, cứ 70, 80 mà quất, chỉ cần siêng bóp còi.
Chiều nay em cài chế độ dẫn đường tự động của GPS Việt-mép , tới gần cuối DT762 nó chỉ em quẹo trái gặp DT767 , chạy trở ra đường củ nó lại chỉ đang ở DT762 nên phải nhảy xuống xe dùng Việt-mồm :D
Cái vụ việt mép này bà cả em cười ngất, vì lúc trước đi dalat, theo cái cách "đi thẳng 300m, đến ngã rẽ thứ ...." bọn em chạy đến 01 cái ruộng dâu to thật to, vậy mà cái mép ấy vẫn bảo bọn em đi thẳng, nếu không nó không chỉ đường nữa, em tắt máy, dùng việt mồm thì có đường đi, hôm qua em nói là Tư chạy xài việt mép, bà cả em nói thế nào nó cũng bắt mình chạy xuống lòng hồ Trị An cơ, ha ha

cpkhanhhung nói:
Phải 19h30 mới về tới quận TP, đúng là vùng sâu vùng xa, bỏ luôn cái SN thằng cháu ở Hàng xanh. Do làm biếng nấu cơm nên ghé là cái lẫu K3 gần nhà 4chạy, gần 21h mới mở được cửa. Quá oải.
Pác Tư chắc muốn dẫn pác CP đi óp dzốt đây mà
.
Hèn chi đến chỗ co8m niêu Thảo nguyên thấy 1 xe đỏ phóng cái vèo qua, té ra là pác CP

Hạng F
11/1/10
6.130
60.459
113
hoangnhimgia nói:
4runner nói:
cpkhanhhung nói:
.
Cái vụ việt mép này bà cả em cười ngất, vì lúc trước đi dalat, theo cái cách "đi thẳng 300m, đến ngã rẽ thứ ...." bọn em chạy đến 01 cái ruộng dâu to thật to, vậy mà cái mép ấy vẫn bảo bọn em đi thẳng, nếu không nó không chỉ đường nữa, em tắt máy, dùng việt mồm thì có đường đi, hôm qua em nói là Tư chạy xài việt mép, bà cả em nói thế nào nó cũng bắt mình chạy xuống lòng hồ Trị An cơ, ha ha
Có nhầm lẫn này cũng do hôm tiền trạm ko chịu về đường cũ mà theo 1A. Chứ chiều đi đâu dễ mà lừa được mình. Lúc đấy xuống xe dùng Vịt mồm nhưng cư dân ở đây ứ biết, lại phán đoán mà tình cờ trúng. Xem lại bản đồ ko biết mình lạc ở cái ngã 3 nào.

Hạng D
27/1/06
2.040
0
36
cpkhanhhung nói:
hoangnhimgia nói:
4runner nói:
cpkhanhhung nói:
.
Có nhầm lẫn này cũng do hôm tiền trạm ko chịu về đường cũ mà theo 1A. Chứ chiều đi đâu dễ mà lừa được mình. Lúc đấy xuống xe dùng Vịt mồm nhưng cư dân ở đây ứ biết, lại phán đoán mà tình cờ trúng. Xem lại bản đồ ko biết mình lạc ở cái ngã 3 nào.
Chỗ 2 bác tìm đường bằng mồm đi thẳng, rẽ trái là đúng. Lúc về ngã 3 để đi vào Biên Hòa thì em đi thẳng, ra khu du lịch Bửu Long, chạy cầu Hóa An về vì lúc đó FM báo kẹt xe ngoài 1A, suối tiên ...

Hạng D
10/8/10
2.610
516
113
Q1 - Tp.HCM
Buratino10 nói:
Tối qua đến khúc Amata em thấy trước em xe số 9 (hình như bé Thơm), xe pác BCBT và 1 xe nữa mà e k biết của ai. Gần đến ngã 4 roài mà k nhan phải để về TP, em cứ tưởng các pác rẽ trái thì chít..

Em đấy, phía trước là 4ếch, BCBT rùi em. Bọn em đi QL1A. Tình hình là không kẹt như FM báo đâu. Em về tới nhà lúc 7h00. Mệt quá tắm cái rùi đi ngủ luôn. Về tới trajm thu phí (xi măng Hà Tiên) thì gặp chú teo.

@Bu: Xe Bác hình như hỏng 1 mắt bên phải thì phải.

Hạng D
25/1/11
1.174
270
83
nguyen van qua -q12
thompson nói:
Buratino10 nói:
Tối qua đến khúc Amata em thấy trước em xe số 9 (hình như bé Thơm), xe pác BCBT và 1 xe nữa mà e k biết của ai. Gần đến ngã 4 roài mà k nhan phải để về TP, em cứ tưởng các pác rẽ trái thì chít..

Em đấy, phía trước là 4ếch, BCBT rùi em. Bọn em đi QL1A. Tình hình là không kẹt như FM báo đâu. Em về tới nhà lúc 7h00. Mệt quá tắm cái rùi đi ngủ luôn. Về tới trajm thu phí (xi măng Hà Tiên) thì gặp chú teo.

@Bu: Xe Bác hình như hỏng 1 mắt bên phải thì phải.
Em tơi Trảng Bom quẹo phải đi 1k về mà, không về cầu sài gòn... tới nhà tại Q12 lúc 7h kem 10'