Hạng C
19/8/13
536
7.322
93
58
Chị e, chạy mí e vespa nom cao ráo sang chảnh, thấy cả 3 vòng và chân dài... thấy kiểu chạy nà muốn... xoạc gòi...

Chỉ khổ nà... xe cao và nặng quá...

Ps: Mí a nam cởi ẻm thấy... bóng bỏ bu... xó ry mí a... chưa bóng chạy xe nì...
Em có cảm giác thiết kế xe vespa làm người ngồi lúc nào cũng phải tư thế thẳng lưng. Em đi mấy con xe khác lúc nào lưng cũng cong như con tôm, nhưng mỗi khi ngồi lên vespa thấy hình như tự động lưng thẳng lên, do đó cảm giác cao hơn
mà ra đường thấy mấy em ngồi vespa, em nào cững thẳng lưng, ưỡn ngực,... nói đến đây chịu hết nổi

Hạng C
19/8/13
536
7.322
93
58
Ngồi có cái mỏm chút éc phía trước. Xấu, hư mất dáng xe. Bởi vậy theo mình dòng này chỉ dành cho các chị em cao từ 1m6 trở lên
em này chắc đi xe mượn, hồi đó em mua xe chưa về đến nhà là gấu em nó xử đẹp cái yên xe rồi, xẹp lép như con tép, 1m52 ngồi vẫn okie

• Like
Reactions: ngoctieutu
Hạng C
19/8/13
536
7.322
93
58
Sẵn mấy anh cho em hỏi luôn sau 1 năm chạy 7000km thì bây giờ cảm thấy ga hơi nặng, với lúc nhích nhẹ ga thì có tiếng kêu lọc cọc như rốc máy thì là bệnh bình thường của dòng xe này đúng ko?
gấu em đi từ 2014, 9k km, vẫn nhẹ nhàng như hồi đầu, có điều bả ko đi chậm, bả leo lên xe là em cũng đua ko lại :p