Hạng D
11/8/20
1.825
1.206
113
58
Dán thẻ được nhiều cái lợi, như em đây thấy không cần mở kính xuống không bụi không ồn đã là lợi về sức khoẻ, qua trạm nhanh nên phía trước cũng thông thoáng hơn là cái lợi về tinh thần. Còn tiền thì khi nào đi thì em mới nạp vào sao cho dư một ít ( cỡ từ 50-200k) để lỡ có đi mấy trạm trong thành phố. Vì các trạm mới lắp nên hoạt động còn lúng túng chưa quen thôi chứ cỡ tháng nữa là anh nào không dán thẻ là ăn phạt nguội hết đấy( chủ trương và mức phạt đã có rồi). Bác cứ dán thẻ mà đi cho khoẻ, trước sau gì cũng phải dán. Cỡ 3 năm nữa thì toàn bộ các làn phải chuyển sang thu phí tự động chứ không phải 1 làn như bây giờ
3 năm nữa cũng chẳng muộn màn gì...hihi

Hạng D
1/7/16
1.031
4.939
113
Mịa, ng ta kêu gọi các a dán free từ 3 - 4 năm trước, cho tới giờ cả nc có hơn 100 trạm, ai cũng dán thì đi qua trạm đỡ biết mấy...

Giờ các a còn ỏng eo, ccc gì cũng phê phán đc.

Mai mốt nó chừa duy nhất 1 làn thu tay, ko dán mà lủi vô tđ bị chửi thì ráng mà nghe nhé

Hạng D
30/7/16
1.325
2.718
113
cái hotline vect 1900xxx gì đó . em gọi cả năm nay ko gặp được con tổng đài viên lần nào . đúng là bố No.1 éo cần hotline .mua sài lỗi kệ bà mày .éo quan tâm .Em bỏ luôn éo sài nữa .

Hạng D
25/10/07
1.342
6.358
113
Uh thì lỗi KT, lỗi software....hardware gì gì đó nhưng nó hay ở chỗ phần thiệt luôn ở KH. Nghĩa là trừ tiền dư chứ ko sót (luôn nắm cán)..Nếu ai năng ktra phát hiện khiếu nại thì ok...Em sai rồi...Em trả lại tiền .....Còn ko là nó im luôn...Không bao giờ có chế độ tự ktra...Nó như ném.bom rải thảm...lượm đc đứa nào hay đứa đó... Thấy chả riêng gì Vn, ở Mỹ cũng có, ít nhưng cũng có...bọn NV cố tình ăn gian cũng có, quẹt hàng hay thẻ 2 lần lâu lâu là gặp...Nhất là 1 số Vietnamese Market ....Nó cứ thấy mua 1 lần nhiều tiền là điếm thúi ăn gian...vì chả ai mà đếm hay đọc cái giá đơn dài sọc mấy chục món...Có phát hiện ra thì chỉ Sorry là hết.
Cái này giống Lỗi của thằng Vinmast.
Bình thường thì em không để ý đâu,nhưng thỉnh thoáng ngó cái hđ lúc về nhà là phát hiện ngay.
Với 1 hôm cho bọn nhỏ mua nhanh đi có việc đưa nó tờ 500k nó thối lại như mình đưa 100k.
May là lúc sau đói ngồi ăn bát bún lôi tiền ra trả mới phát hiện :D

Sau nhiều sự cố có đầy cách giải thích thì thôi né nó luôn mặc rầu cũng thẻ này thẻ nọ của nó.

• Like
Reactions: nttanmam
ice confirmed
Hạng C
21/6/07
565
661
93
Các bác chat với nv hỗ trợ trên facebook nhanh hơn gọi hotline nhiều. Cần thì gửi hình chụp màn hình, cuống vé rất tiện (Trong giờ hành chính)
Về cơ bản em thấy dùng thẻ ETC tốt, có thể do các chặng em thường xuyên đi nó vận hành ổn. Dù sao thì đó là một trong nhiều cái tiến bộ của xã hội thì mình cũng nên dùng.

• Like
Tập Lái
17/1/20
36
51
18
49
Mình đã dán thẻ này từ lâu do thường xuyên đi qua trạm Vetc đồng nai, nhưng gần đây thì các trạm bình dương cũng đã áp dụng nên tiện lợi. Chỉ có là do mới lắp đặt nên hoạt động chưa ổn lắm nên có lúc bị trừ 2 lần tiền. Chỉ có một điều là cao tốc thì không sử dụng thẻ Vetc được

• Like
Hạng F
3/10/15
10.069
12.411
113
Có dán cũng vậy à, ng kg dán vẫn đông hơn nên đông xe vẫn cho vô làn tự động, mình vẫn kẹt như thường. Kg dán thì tiền còn trong túi mình, dán rồi thì tiền nằm đâu kg biết, nó móc nhiêu mình cũng kg nói dc, khi được vạ thì má đã sưng.
Mê nhất câu này: “Kg dán thì tiền còn trong túi mình, dán rồi thì tiền nằm đâu kg biết!”
Luôn đúng trong mọi vấn đề của đời sống!

Hạng D
11/8/20
1.825
1.206
113
58
Mịa, ng ta kêu gọi các a dán free từ 3 - 4 năm trước, cho tới giờ cả nc có hơn 100 trạm, ai cũng dán thì đi qua trạm đỡ biết mấy...

Giờ các a còn ỏng eo, ccc gì cũng phê phán đc.

Mai mốt nó chừa duy nhất 1 làn thu tay, ko dán mà lủi vô tđ bị chửi thì ráng mà nghe nhé
Hehe...lo bò trắng răng làm giề.lũi vô thì bị phạt ..chửi gì choed hè
_..ít qua trạm thì vội gì..cứ để cho nó ổn định..
-.đồ Vịt chất lượng dịch vụ tồi....xài sớm xui thì bực cái mình....
_cái nộp báo cáo thuế điện tử,mà 1 quý nộp 1 lần, mà gặp nâng cấp, bị lỗi hoài giờ sắp hết hạn mà chứ khắc phục nè.
-Xuất hóa đơn điện tử VNPT, quý nào cũng bị xuất thiếu...
- còn nghị định bắt buộc DN chuyển hóa đơn điện tử từ tháng 11/2020, giờ nghị định mới ra đời tới 2022.
_Cty xài nhiều, phí này làm sao đưa nó vô khấu trừ VAT....
_ Hà lội không vội được đâu....hehe

• Like
Reactions: cuongln and TAK40
Hạng D
11/8/20
1.825
1.206
113
58
Cái này giống Lỗi của thằng Vinmast.
Bình thường thì em không để ý đâu,nhưng thỉnh thoáng ngó cái hđ lúc về nhà là phát hiện ngay.
Với 1 hôm cho bọn nhỏ mua nhanh đi có việc đưa nó tờ 500k nó thối lại như mình đưa 100k.
May là lúc sau đói ngồi ăn bát bún lôi tiền ra trả mới phát hiện :D

Sau nhiều sự cố có đầy cách giải thích thì thôi né nó luôn mặc rầu cũng thẻ này thẻ nọ của nó.
Cái vụ thối tiền mặt BOT, mình nghe cánh tài xế đồn thối không kiểrm tiền...lo mà vọt đi là bị thiếu. Có lần ở BD, mình nhận tiền thối, liếc thấy thiếu...đưa tay ra trở lại....mình không nói không rằng, tự nó, 2 con mắm thối thêm tiền...thong thả đi gấp gáp gì hề...hehe

Hạng D
11/8/20
1.825
1.206
113
58
cái hotline vect 1900xxx gì đó . em gọi cả năm nay ko gặp được con tổng đài viên lần nào . đúng là bố No.1 éo cần hotline .mua sài lỗi kệ bà mày .éo quan tâm .Em bỏ luôn éo sài nữa .
TCT nâng cấp phần mềm nộp thuế để link cho người nộp thuế download cái Add on Extension. Click vào đó thì.....nó trơ như gỗ đá....biết gọi đâu hỗ trợ. Hehe dịch vụ vậy đó. Thằng nào nộp trễ là phẹt...phẹt...thế thui.

• Like
Reactions: Perenco