Hạng D
23/1/16
1.872
1.182
113
Xe Hàn phân phối tại VN hầu hết là các mẫu được phân phối ở các thị trường khó như Mỹ, Canada, Châu Âu, người mua xe Hàn tại VN được dùng xe ngang hàng thị trường các nước phát triển tiên tiến. Thêm vào đó chất lượng cũng được khẳng định thời gian qua. Thế thì không bán nhiều mới lạ.
View attachment 2663041
lỗi cọc lái người ta kêu ỏm tỏi kìa ở đó mà chất lượng =))

Hạng D
23/1/16
1.872
1.182
113
Em thì không có xe, thà đi xe Hàn Morning, nhưng không đi xe Nhật kiểu Lexus, thà đi xe bình dân Đức :):):):) ..Nhấn điểm là ở VN nha ...Nhưng em ở nước ngoài thì vẫn đi xe Đức :):):):)
ở nước ngoài sao ko sinh hoạt hội nhóm ô tô bên đấy đi, cứ chỏ mõm vào hội ô tô SG rồi khoe đi xe Đức ? hay là ông khát nước ?

Hạng D
23/1/16
1.872
1.182
113
Đầy thị trường xa hàn bán tốt đấy thôi, toàn ao làng đánh giá cả thế giới
ng ta nói chuẩn rồi, bán tốt vì giá rẻ mua về chạy dịch vụ xoay.vốn tốt, thêm nữa là các thanh niên non nớt thích màu mè nên mua. 80% người mua xe Hàn lần đầu thì ko lựa chọn mua lần 2.

• Like
Reactions: Chivas2304
Hạng D
23/1/16
1.872
1.182
113
Tập lái phát biểu có khác hén, thế k có xe Hàn thì giờ chú em chắc vẫn còn đi thùng tôn di động của xe Nhật ấy chứ :rolleyes:
ở 1 góc độ nào đó thì công nhận xe Hàn góp phần thay đổi option trên xe Nhật, nhiều hơn. cái này có lợi cho người dùng.
Tuy nhiên so về chất xe thì xe Oppa Thành Công vẫn kém. Cái hay của TC là họ có 1 biệt đội khóc thuê khóc khắp internet, 1 chiến lược nhồi sọ thời kỳ 4.0. và rất hiệu quả dv tầng lớp trẻ, non nớt.

• Like
Reactions: Chivas2304
Hạng D
26/11/15
1.321
968
113
31
ng ta nói chuẩn rồi, bán tốt vì giá rẻ mua về chạy dịch vụ xoay.vốn tốt, thêm nữa là các thanh niên non nớt thích màu mè nên mua. 80% người mua xe Hàn lần đầu thì ko lựa chọn mua lần 2.
Dặn lòng từ bây giờ không cãi nhau với người ngu như bác nữa nên bác cứ mạnh rạng lên

Hạng F
29/10/16
11.598
22.264
113
Pháp
Anh có thôi đi ko, Anh đừng có nghĩ mình đi Pót Chề mà muốn dìm ai thì dìm nhé!
Tuy rõ ràng có chênh lệch giữa Nhật Vina và Nhật QT nhưng làm gì Turnup mà xuống còn 8v, Tui nghĩ ít nhất cũng 10-12v.
Bằng chứng con xe Nhật cỏ của tui khuyến cáo 16v mà câu giờ đến giờ đã gần 18v mà nó vẫn OK, chưa có cái đèn nào báo trừ cái TPMS gì đó ( do 1 bánh đang ngậm đinh) ...:( . Chắc chắn nó đang cần Turn-up nhưng tại làm biếng nên chưa làm... :eek:
Thay luôn 4 bánh, nó báo mòn hết gùi đó :):):) hay bác tủn giử bánh ....thay xe đi.
Cũng.may đấy, đọc tới " thích cà khia xe Nhật" là thấy nóng nóng rồi, may mà còn có "nhật VN" chứ ko là ko ổn nha ... :eek:
Đúng hay sai nhỉ :):):)
Dzậy mà bảo dân Do Thái thông thái...hic
:):):):) biết trả lời bác ba thế nào đây ....

• Haha
Reactions: 3Khía_CàKhịa