Hạng D
21/10/14
4.304
7.150
113
Vung Tau
bữa xuống ở nhà ông anh bên Nguyễn An Ninh, mà đông quá nên lấy xe máy dạo biển vũng tàu, tính ghé Thùy Vân hay Điện lực làm tí mà chở gấu đi cùng nên buồn bực về ngủ....hahaha
Xời! Bèo còn phe!

Hạng C
14/12/14
670
2.655
93
Mỗi lần em ngồi lên xe AT em lại nhớ tới cái xe điện đụng hồi nhỏ xíu mình chơi trong Đầm Sen, thấy nhục nhục... Già đầu rồi còn chơi đồ chơi con nít. Xe đầu tiên của em là AT, em chán tới nỗi cứ ngồi lên xe lái đi chừng 30 cây là buồn ngủ. Giờ em MT, lựa chọn đúng đắn. Không gây buồn ngủ, không lo mặc váy, không trở về với tuổi thơ

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113
Sau nhiều năm chạy MT, một lần tình cờ phải chạy AT đường dài.
Chưa đọc kỹ hướng dẩn sử dụng...mém leo lề xuống ruộng.
Nhưng khoái ngay AT.
Lý do đàn ông nên chạy MT ko phải ko có lý, lái MT ở vùng cao thú vị...nhưng ở thành phố lớn, với giao thông như nồi lẩu thì AT vẫn hơn,

Tập Lái
17/12/11
22
15
3
E thấy ko có $ thì đi MT thôi. E đi xe cỏ MT mà vẫn happy 4 năm nay vì có xe chở con đi học tránh nắng mưa khói bụi SG,hehe. Để $ đổi xe để làm việc khác có lợi hơn. Quan điểm e nhà nghèo nó thế :))

• Like
Reactions: cafesaigon
Hạng D
14/1/09
1.005
177
63
49
Lý do bác không chạy AT là thiếu ngủ, phải tìm phương pháp chống buồn ngủ bằng MT
:3dcuoi:

Mỗi lần em ngồi lên xe AT em lại nhớ tới cái xe điện đụng hồi nhỏ xíu mình chơi trong Đầm Sen, thấy nhục nhục... Già đầu rồi còn chơi đồ chơi con nít. Xe đầu tiên của em là AT, em chán tới nỗi cứ ngồi lên xe lái đi chừng 30 cây là buồn ngủ. Giờ em MT, lựa chọn đúng đắn. Không gây buồn ngủ, không lo mặc váy, không trở về với tuổi thơ

Hạng F
1/8/12
5.727
5.739
113
TP HCM
Lý do bác không chạy AT là thiếu ngủ, phải tìm phương pháp chống buồn ngủ bằng MT
:3dcuoi:
AT HAY MT MÀ BUỒN NGŨ THÌ CÓ NGÀY TOI, em 30 năm MT vài năm nay đổi AT cảm giác cực suớng, mấy chục năm truớc bị cấm vận phụ tùng không có thay thế khi chạy MT lúc sốt amraya xe chạy cà giựt cà chọt, vô số nghe rẹt rẹt. Mấy Bác mà chạy MT thời em thì biết đá biết vàng ngay, em sống qua thời đó rồi nên nghỉ lại cái gì khoa học KT phục vụ cho đời sống thì tại sao không sử dụng mà lại đi so sánh MT với AT. Đã vậy còn nói Man và Woman. Không lẽ ngày xưa em chạy MT là Man, bây giờ em chạy AT là woman à, vậy mấy Man ở xứ Scotlan bận váy thì sao các Bác???

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Xe-chuong-ga®