Hạng D
24/6/14
1.930
2.838
113
HT còn 4 nền biệt thự mua trực tiếp chủ đầu tư đó các bác. Có bác nào quan tâm inbox em

Hạng B2
2/11/17
232
95
33
33
Em có khách Vip gửi 2 nền mặt tiền khu Lê Hữu Kiều, dự án SGMystery, nền 100m2, khu mặt tiền kinh doanh, mở văn phòng tốt, quý 1/2019 bàn giao nền, bác nào quan tâm inbox em nhé

• Like
Reactions: Eric m snider
Tập Lái
4/11/15
20
12
3
35
Em ở trong khu Thế kỷ 21 4 năm nay giờ mới thấy post này, cho em ý kiến nhé.
Về mặt di chuyển về trung tâm, đối với em và một số người ở thực trong khu vực thì di chuyển bằng oto về đến q1 tầm 10p, mà công việc thì không cần vào Q1 nên cũng hông quá quan trọng. Sau 2 3 năm nữa thì có thể nhiều văn phòng sẽ move sang quận 2, có thể quận 2 sẽ là trung tâm vệ tinh.
Lý do quan trọng là không khí trong lành , ít xe cộ, Không kẹt xe kể từ khi có cầu qua Đảo kim cương :D
Còn việc an ninh thì khu phố tự tổ chức bảo vệ trong khuôn viên, cả ngày và đêm nên cũng không lo lắng lắm. việc này tùy khu phố, khu vực thế kỷ 21 tương đối ổn 4 năm qua
Vài ý hi vọng có bác nào xem ok dọn về xây ở chung với em :D :D :D Giá nhà đất giờ cao quá cũng khó bán

Hạng B1
22/11/18
61
16
13
Hồ Chí Minh
Theo bác thì mấy anh mới ôm đất TML sẽ banh xác?
mình ko nghĩ thế, at least TML sẽ lên gấp đôi apak hiện h với vị thế giao thông gần cảng và có sông bao quanh như hiện h.

mình bạo miệng nói nó sẽ lên đến 3-400tr/m2 cho các đường lớn. Đường nhỏ ít cũng phải 150tr/m2 mới đúng giá trị thật. Các bác cứ yên tâm nhé!
vãi thật lên gấp đôi apak @@, tầm 2028 sẽ có giá như 2018 của apak nhá bạn

• Like
Reactions: gaconhung
Hạng B2
7/10/13
481
930
93
Vì sao không nên mua đất nền Thạnh Mỹ Lợi – Quận 2 trong thời điểm này?
Em ở trong khu Thế kỷ 21 4 năm nay giờ mới thấy post này, cho em ý kiến nhé.
Về mặt di chuyển về trung tâm, đối với em và một số người ở thực trong khu vực thì di chuyển bằng oto về đến q1 tầm 10p, mà công việc thì không cần vào Q1 nên cũng hông quá quan trọng. Sau 2 3 năm nữa thì có thể nhiều văn phòng sẽ move sang quận 2, có thể quận 2 sẽ là trung tâm vệ tinh.
Lý do quan trọng là không khí trong lành , ít xe cộ, Không kẹt xe kể từ khi có cầu qua Đảo kim cương :D
Còn việc an ninh thì khu phố tự tổ chức bảo vệ trong khuôn viên, cả ngày và đêm nên cũng không lo lắng lắm. việc này tùy khu phố, khu vực thế kỷ 21 tương đối ổn 4 năm qua
Vài ý hi vọng có bác nào xem ok dọn về xây ở chung với em :D :D :D Giá nhà đất giờ cao quá cũng khó bán
Này thì không khí trong lành. Em coi lúc 21h20 và buổi chiều có mưa.

• Like
Reactions: maomao
Hạng D
28/9/13
1.139
22.972
113
Ban đêm các đường trong khu này vắng lắm !
Đen ko sáng , 1 số khu tối tối
nhìn ko an toàn tý nào cả

• Like
Reactions: gaconhung