1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Camry hay Toyota tầm trong trớ xuống được chọn vì.
Giá khá cao.
Ít hỏng vặt. ( do cau Tao don giản hơn, ít phụ tùng).
Xe cũ dế sửa.

Những yếu tố này giúp xe giữ Gia.

Nếu ai muon mua xe sang hơn thì Mer Audi BMW

Xe phap không thể Lay khách của Toy vì không thể đáp ứng các yeu cau trên,
Khong the lay khach cua Mer vì không sang bằng.

Một bài toán quá khó.

Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM
Nhìn chung dân mình tính xa, xài rồi còn phải bán được giá nữa nên ở VN To mới là vô đối . Kinh tế càng khó, yếu tố này càng quan trọng cho dù khởi điểm To có cao hơn hàng xóm:)
Hiện Renaul đang trưng bày trong Vincom mới . Em đưa con đi học gần đó nên hay vào đây đứng xa xa và ngắm (k dám tới gần vì trong túi k có tiền), 1 nét châu âu sang trọng kiểu cổ điển , k quá phức tạp rối rắm như xe Hàn . Nhưng khi cần tính trẻ trung sport thì con megane màu vàng đậu kế bên đã nói lên tất cả
http://vnexpress.net/gl/oto-xe-may/2012/09/renault-megane-rs-doi-thu-cua-volkswagen-scirocco/

Hạng B2
23/3/12
264
59
28
adco nói:
Nhìn chung dân mình tính xa, xài rồi còn phải bán được giá nữa nên ở VN To mới là vô đối . Kinh tế càng khó, yếu tố này càng quan trọng cho dù khởi điểm To có cao hơn hàng xóm:)
Hiện Renaul đang trưng bày trong Vincom mới . Em đưa con đi học gần đó nên hay vào đây đứng xa xa và ngắm (k dám tới gần vì trong túi k có tiền), 1 nét châu âu sang trọng kiểu cổ điển , k quá phức tạp rối rắm như xe Hàn . Nhưng khi cần tính trẻ trung sport thì con megane màu vàng đậu kế bên đã nói lên tất cả
http://vnexpress.net/gl/oto-xe-may/2012/09/renault-megane-rs-doi-thu-cua-volkswagen-scirocco/
Bác ơi, bữa nào cuối tuần sắp xếp được thì qua bên e chơi, em ở PMH tha hồ cho F1 của bác bay nhảy, tiện thể bác cảm nhận con xe của bên em luôn, tiền bạc chưa có thì từ từ mua, còn cảm nhận xe là chuyện khác mà bác, hẹn gặp bác ngày gần nhất nhé! hân hoan nghênh....

Hạng B2
23/3/12
264
59
28
c300 amg nói:
E cũng đang phân vâng em này vs camry 2.5Q
Bác c300 ơi, mai bác rảnh thì alo em cái rồi em chạy xe qua để bác cảm nhận luôn, em dám chắc là con em Latitude sẽ cho bác sự cảm nhận khác hẳn so với Cam, tiền có nhỉnh hơn nhưng đúng là tiền nào của đây bác ạ, một chiếc xe đạt tiêu chuẩn an toàn Ncap 5 sao của châu Âu thì cái đẳng nó phải hơn rồi bác, lót dép ngồi ngóng bác đây ạ.
Bác tham khảo thêm ở đây nhé:
http://www.otofun.net/thr...n-renault-latitude-2-0

Hạng D
5/4/10
1.565
14
38
Em mới ghé Vincom A coi chiếc Keleos lúc nãy, kiểu dáng cũng rất OK, option hơi bị nhiều so với cùng dòng SUV của Honda.

Hạng B1
7/10/09
51
0
0
truong195 nói:
Camry hay Toyota tầm trong trớ xuống được chọn vì.
Giá khá cao.
Ít hỏng vặt. ( do cau Tao don giản hơn, ít phụ tùng).
Xe cũ dế sửa.

Những yếu tố này giúp xe giữ Gia.

Nếu ai muon mua xe sang hơn thì Mer Audi BMW

Xe phap không thể Lay khách của Toy vì không thể đáp ứng các yeu cau trên,
Khong the lay khach cua Mer vì không sang bằng.

Một bài toán quá khó.
Bác Truong195 chưa hiểu gì về Renault rồi, đúng Renault chưa sang bằng Mer, BMW nhưng cao hơn Honda, Toy. Điểm mạnh của Renault là phụ tùng rẻ, dễ sữa chữa, xe bền, ít hỏng vặt. Thiết kế, các option và chất lượng tương đương các dòng xe hạng sang.
Khách từ Toy: là những người muốn thay đổi thương hiệu lơn hơn, muốn tạo nét riêng, chứ không phải ra đường ai cũng giống ai như của Toy, chi phí sử dụng xe cũng rẻ như Toy.
Khách từ Mer, BMW,Audi: là những người không quá coi trọng hình thức thương hiệu, cùng tầm tiền nhưng có lựa chọn tốt hơn hoặc cùng chất lượng nhưng giá rẻ hơn. Muốn sở hữu chiếc xe sang trọng, , ít đụng hàng và quan trọng là chi phí sử dụng xe thấp.

Hạng B2
23/3/12
264
59
28
laonong nói:
Em mới ghé Vincom A coi chiếc Keleos lúc nãy, kiểu dáng cũng rất OK, option hơi bị nhiều so với cùng dòng SUV của Honda.
Bưa nào rảnh mời bác đạp em nó vài phát cho nó máu đi bác laonong.