Hạng B2
19/9/12
180
21
18
OSAKAGARDEN nói:
nói gì thì nói chứ e kết nhất câu này của bác: Vì chân ướt chân ráo trở lại VN, nên mỗi khách hàng đều là VIP, với những lỗi nhỏ có nhân viên đến tận nơi khắc phục, Renault 3 năm đầu cam kết dù xe có bất cứ lỗi gì phải nằm đường do lỗi máy nhà sản xuất thì đều được cứu hộ 24/24, mấy hãng dám chơi.
e mà trúng số e quất ngay 1 e Lattitude liền. mà tới lúc đó vẫn giữ nguyên lời cam kết đó nha. e chạy lên tây nguyên hay cà mau mà pan thì phải cho xe lôi e nó về dùm e. e tự về được.
ko cần trúng số đâu bác, motorshow 2013 này giảm nhiều mà, bác qua rinh liền đi :)

Tập Lái
5/10/13
0
0
0
E thấy lati đẹp và op cũng nhiều hơn cam. Nếu ko nói đến việc cam giữ giá sau khi sử dụng,mà chỉ mua về để đi ko nghĩ đến việc bán lại thì em thấy mua lati hay hơn nhiều. Nếu lấy cam nhập so với lati thì chưa biết ai hơn ai,nhưng lấy cam việt so với lati thi lati hơn về rất nhiều mặt. Bác nào mua thì nhớ suy nghĩ cho kĩ nhé

Hạng B2
23/9/08
128
3
18
Xì phố
Em nghĩ không chỉ có Cam của Toyota đâu mấy bác, trước khi nghĩ đến Lati của Renault thì kh còn rất nhiều sự lựa chọn, Maz, Nis, Kia, Hyundai...vv....

Hạng D
15/5/13
1.552
8.981
113
37
linh kiện con SM3 của samsung khác Lattitude nhiều ko mà sao nó rẻ vậy các bác, có 400tr hơn là có 1 e 2009 rồi. sm3 hư lấy linh kiện của renault thay vô được ko?

Hạng D
11/5/11
3.420
5.584
113
Sài Gòn
Với giá xe mắc trên mây như thị trường VN và kinh tế đang èo uột thế này tin em đi trong giai đoạn này Toy Cam vẫn vô đối. Renault Lat chịu khó nằm chờ thời vậy.

Hạng B2
19/9/12
180
21
18

so sánh giữa thị trường 4 năm và thị trường mấy chục năm có hơi khập khiểng hem mấy bác :)
Bỏ ra cả tỷ thì phải mua để phục vụ nhu cầu mình chứ ạ. Renault hướng tới sự an toàn, thoải mái, tiện nghi thì quá hợp với các bác rồi ạ hihi...:):)
Wellcome các bác tham quan gian hàng motorshow lần này và tha hồ test drive nhá!

Hạng D
11/5/11
3.420
5.584
113
Sài Gòn
Pre75 Renault rất có tiếng, xe dùng làm taxi chạy đầy đường như Innova và Vios bi giờ. Nên xe tư nhân phổ thông ăn theo cũng nhiều, phụ tùng nhiều, dễ sửa, dễ bảo trì.
Renault muốn tìm lại thời hoàng kim xưa thì phải biết chờ đợi và tích cực vận động nhiều khi phải vận động gấp 2-3 lần các đối thủ, hạ giá cạnh tranh lành mạnh cũng là 1 hình thức vận động.

Hạng B2
19/9/12
180
21
18
Pinga nói:
Pre75 Renault rất có tiếng, xe dùng làm taxi chạy đầy đường như Innova và Vios bi giờ. Nên xe tư nhân phổ thông ăn theo cũng nhiều, phụ tùng nhiều, dễ sửa, dễ bảo trì.
Renault muốn tìm lại thời hoàng kim xưa thì phải biết chờ đợi và tích cực vận động nhiều khi phải vận động gấp 2-3 lần các đối thủ, hạ giá cạnh tranh lành mạnh cũng là 1 hình thức vận động.
hì hì... đa tạ bác pinga, tụi e đang nổ lực bác ạ!
Nghe đồn đi con sư tử mau sắm xe mới lắm ^^, hôm nào bác tậu Renault tiếp tục ủng hộ xe Pháp nhé

Hạng B2
23/3/12
264
59
28
OSAKAGARDEN nói:
nói gì thì nói chứ e kết nhất câu này của bác: Vì chân ướt chân ráo trở lại VN, nên mỗi khách hàng đều là VIP, với những lỗi nhỏ có nhân viên đến tận nơi khắc phục, Renault 3 năm đầu cam kết dù xe có bất cứ lỗi gì phải nằm đường do lỗi máy nhà sản xuất thì đều được cứu hộ 24/24, mấy hãng dám chơi.
e mà trúng số e quất ngay 1 e Lattitude liền. mà tới lúc đó vẫn giữ nguyên lời cam kết đó nha. e chạy lên tây nguyên hay cà mau mà pan thì phải cho xe lôi e nó về dùm e. e tự về được.
Bác này vui quá đê... Đảm bảo với bác như đã cam kết ạ, em tin là nếu bác mua xe bên em thì sẽ chẳng bao giờ bên em có cơ hội phải lôi xe bác về đâu ^^