Hạng D
7/8/12
2.349
1.148
113
Hơi đâu mà tin mấy ông sales! Đang cần clear stock nên nói vậy, chứ qua năm về liền giờ.

Hạng B2
12/6/19
192
182
56
bạn sales bị ngáo, và bác cũng hơi hơi

Hạng B2
26/8/05
422
725
93
bác chờ làm gì, mình cũng thích PJS mah nhiều khi nhìn Mitsubishi chán quá, cả hãng còn lèo tèo vài con xe bán trên tg, thua cả Subaru.

edc confirmed
Hạng B1
15/10/18
76
63
33
46
Buồn thiệt, thất vọng thiệt. Chắc họ nghĩ không cạnh tranh nổi với Ford, Toyota trong phân khúc SUV.
Giờ SUV máy xăng ít chọn lựa quá bác ạ. Nissan Terra thì nội thất em không ưng được, nhất là cái vô lăng.
Nó đóng logo Mẹc. chắc bác lại trầm trồ khen silip nó thơm :eek:

Hạng D
24/9/10
1.417
405
83
Bản 2019 đã ngưng nhập lâu rồi, nên đợt này giá giảm. 2020 qua tết là về thôi, chỉ không biết mit định giá máy xăng hay máy dầu cao hơn
Mit có kinh nghiệm xương máu về giảm giá xe Jolie. Họ sẽ không giảm giá lần nữa, mà nhập và bán nhỏ giọt, khi nào Triton thắng thì mới tới PS.

Hạng D
6/12/14
1.328
1.289
113
Bác biết PS hơn FT và EV những gì không? Mình nghĩ là không. Hầu hết những người khác cũng vậy, như thế nhập PS về bán sao được.
Về kỹ thuật, Ranger thua Triton về mọi mặt, nhưng dòng cao có hệ thống trợ lái và ưu thế chiếm lĩnh thị trường trước nên áp đảo.
Nay Triton đã nâng cấp hệ thống này và form mới, cộng với kiểu dáng Ranger ngày trở nên già cỗi, mình nghĩ khi nào thị phần Triton lớn thêm nhiều thì PS mới có cơ hội.
Yêu cầu vận hành của ô tô ở việt nam thấp, nên Mit sẽ đẩy mạnh Xpander corss để dành thị phần hai xe trên, hơn là cố đem PS về.
Có những thông tin bạn nói tôi nghĩ chưa đúng.
Em tôi xài Mit PS đời cũ 6 năm, nó đi rất nhiều. Năm rồi nó đổi xe vẫn mua Mit PS mới 2019. Hỏi sao không mua xe khác, nó trả lời PS cũ cày ải 6 năm bền quá nên tin tưởng mua lại.
Tôi trước xài Ford Ranger Wildtrak 2016, năm rồi 2019 tôi đổi bán tải. Nhìn qua nhìn lại không thấy xe nào hơn nên lại mua xe Ranger Wildtrak 2019.
Nên, bạn nói hầu hết những người khác đều nghĩ như bạn là sai! Và, "về kỹ thuật, Ranger thua Triton về mọi mặt" cũng sai.

Tập Lái
7/1/20
5
3
0
Đồng Nai
Con PS2020 cái em thích là cái vụ tính năng an toàn giống Triton 2020 :) Mà không biết giá nó có hết hồn không nữa :))