Hạng B1
16/4/10
77
0
0
39
davidtvt nói:
ngoinhaxanh nói:
Kiếm cớ ăn nhậu thì nói đại cho rùi.

ae trong box này em chưa ăn nhậu lần nào bác ui....

Chính vì chưa ăn nhậu lần nào nên lần này phải quyết tâm làm một bữa hoành tá tràng bác nhỉ?

Hạng B1
16/4/10
77
0
0
39
nhamtiensinh nói:
nhamtiensinh 0979333301- ới là đi . nếu chủ nhật thì phải qua lễ nha các bác . có bác nào hứng thú đi săn , tắm tiên, nướng thịt trong rừng già thì PM cho em nhé
30/4 và 1/5 . em ở đà lạt . gia đình bác nào có đi chơi thì cũng allo em . làm bữa tiệc nho nhỏ với lửa trại cho vui nhé.

Em thấy chương trình này hấp dẫn đấy!

Hạng D
20/5/05
2.992
12
38
47
Hongsamac nói:
nhamtiensinh nói:
nhamtiensinh 0979333301- ới là đi . nếu chủ nhật thì phải qua lễ nha các bác . có bác nào hứng thú đi săn , tắm tiên, nướng thịt trong rừng già thì PM cho em nhé
30/4 và 1/5 . em ở đà lạt . gia đình bác nào có đi chơi thì cũng allo em . làm bữa tiệc nho nhỏ với lửa trại cho vui nhé.

Em thấy chương trình này hấp dẫn đấy!

em không thấy bác đăng ký?

Hạng D
15/10/06
1.832
26
48
3lan
Em chả dám đăng ký vì ko có điều kiện ọp, nhưng nếu bầu bán gì thì nhờ bác david giúp em 1 phiếu nhé. :)

Hạng D
20/5/05
2.992
12
38
47
tommyle nói:
Em chả dám đăng ký vì ko có điều kiện ọp, nhưng nếu bầu bán gì thì nhờ bác david giúp em 1 phiếu nhé. :)

hehehhe.....phiếu thì em có cả thùng...bác yên tâm...
Thế bác Chevy đâu nhỉ? alo????? ò í e........"số máy quí khách đang nằm trong vùng phủ váy....."

Hạng D
1/12/06
1.016
11
38
60
davidtvt nói:
tommyle nói:

Thế bác Chevy đâu nhỉ? alo????? ò í e........"số máy quí khách đang nằm trong vùng phủ váy....."

Em đây em đây!
Em đề nghị một cái off nho nhỏ tại nhà hàng Vườn Phố 2 -ngay SVĐ Qkhu 7,để xe thoải mái rộng rãi,gần gũi tiện lợi mọi nhẽ các bác ạ.

Hạng D
22/10/07
1.921
9
38
Melbourne, Australia
CHEVY2007 nói:
davidtvt nói:
tommyle nói:

Em đây em đây!
Em đề nghị một cái off nho nhỏ tại nhà hàng Vườn Phố 2 -ngay SVĐ Qkhu 7,để xe thoải mái rộng rãi,gần gũi tiện lợi mọi nhẽ các bác ạ.

Em ủng hộ bác. Hay ta làm luôn T7 tuàn này trước giờ bóng lăn sân A41. Các bác thây sao?

Hạng D
20/5/05
2.992
12
38
47
suv75 nói:
CHEVY2007 nói:
davidtvt nói:
tommyle nói:

Em đây em đây!

Em ủng hộ bác. Hay ta làm luôn T7 tuàn này trước giờ bóng lăn sân A41. Các bác thây sao?

nhất trí...vậy đi...gởi bác suv75 cái list DS đặt chổ nè...
1. Suv75
2. CHEVY2007
3. Davidtvt
...................