Hạng B2
30/6/14
114
57
28
32
tp hcm
Em đi hôm thứ 6, không để ý vụ bảng mới, chạy vô đến BV Cai Lậy mà không thấy bảng nào... May là đi với con bé nên chạy cũng không nhanh lắm...
300m nữa tới bệnh vjện có bảng đó bác

Hạng D
7/6/11
1.319
516
113
41
Đoạn đường đang được nâng cấp, các bác cứ bình tĩnh mà chạy 60, đừng nóng vội hehe...

Đến đoạn này đã nâng cấp xong, chạy ngon hơn hẳn khúc từ Trung Lương về nên anh em có xu hướng thêm tí ga....

Hạng D
24/10/14
1.861
1.593
113
TP.HCM
QL51 - đi đường tránh đâu còn bảng KDC đâu bác?
Em không biết bên tuyến đường tránh thế nào, em thường chỉ đi QL51 đoạn từ cao tốc ra thôi bác ah :D
Để bữa nào có time em cùng bà cả đi tìm hiểu thử.

Hạng C
17/12/11
589
154
43
49
Tp. HCM
Túm lại là ko có biển báo hết KDC khi qua Cai Lậy hướng từ HCM về hả các bác?

Còn chiều ngược lại thì sao? Biển báo bắt đầu KDC ở chỗ nào vậy? Bác nào biết chỉ giúp em nhe.
Em xác định luôn với bác. SG-CB: bảng KDC dời lên đoạn đường tránh TXCL nhưng không thấy bảng hết KDC ( bảng KDC cũ nằm chỗ nhà thờ bỏ cmnr)
Chiều ngược lại, không có bảng KDC, nhưng cái bảng hết KDC thì có và nằm ngay chỗ cũ ( ngang CTY DP Cai Lậy)
Đúng là hại mắt hại não lái xe mà.....

Hạng D
24/10/14
1.861
1.593
113
TP.HCM
Em xác định luôn với bác. SG-CB: bảng KDC dời lên đoạn đường tránh TXCL nhưng không thấy bảng hết KDC ( bảng KDC cũ nằm chỗ nhà thờ bỏ cmnr)
Chiều ngược lại, không có bảng KDC, nhưng cái bảng hết KDC thì có và nằm ngay chỗ cũ ( ngang CTY DP Cai Lậy)
Đúng là hại mắt hại não lái xe mà.....
Đúng là bọn vô trách nhiệm :3dgian:

• Like
Reactions: drlyphai