Hạng D
18/9/15
2.405
2.774
113
Tôi đã mua INNOVA G mới ra này và thấy chạy rất êm không còn bồng bềnh như đời trước,lên cao tốc 2 người không cần mạnh ga tốc độ cũng đc hơn 100 lại rộng rãi. Gía xe mắc hay rẻ thì chưa biết nhưng sao tôi thấy nhiều người lại mang những dòng xe giá cao hơn Innova hoặc dẫn động cầu trước FWD ra so sánh.Tôi chưa có kinh nghiệm về xe nhiều bác nào biết giải ngố giùm.tx

Vậy hả ? mình cũng thích innova quá, bác đi rồi thấy nó chuẩn không, mê quá, có tiền là mua ngay 1 chiếc. Đi xe nầy là người ta biết mình vừa giàu vừa sang.

• Like
Reactions: te_te and timtom
Hạng D
7/3/11
1.608
4.358
113
Sài Gòn
Review thì phải thực tế xe có gì nói nấy thì mới ranking cao được. Còn bài này toàn ưu ko khuyết lùa gà thì bác có thik? :3dquaytay:
Ko thích, nhưng đã bảo bác có thể tham khảo thôi mà. Dĩ nhiên người ta phải nâng tầm cái ưu điểm, giảm nhẹ cái khuyết điểm là bình thường. Chứ người ta bỏ công, bỏ thiết bị, bỏ thời gian + mượn cái xe làm cái clip thì ai trả phí ?

Hạng C
11/1/16
689
399
63
40
Tôi đã mua INNOVA G mới ra này và thấy chạy rất êm không còn bồng bềnh như đời trước,lên cao tốc 2 người không cần mạnh ga tốc độ cũng đc hơn 100 lại rộng rãi. Gía xe mắc hay rẻ thì chưa biết nhưng sao tôi thấy nhiều người lại mang những dòng xe giá cao hơn Innova hoặc dẫn động cầu trước FWD ra so sánh.Tôi chưa có kinh nghiệm về xe nhiều bác nào biết giải ngố giùm.tx
chưa hiểu ý câu này lắm: có phải là Innova mạnh mẽ lắm, chở 2 người mà ko cần mạnh ga vẫn lên 100km/h?

Hạng C
11/1/16
689
399
63
40
Ko thích, nhưng đã bảo bác có thể tham khảo thôi mà. Dĩ nhiên người ta phải nâng tầm cái ưu điểm, giảm nhẹ cái khuyết điểm là bình thường. Chứ người ta bỏ công, bỏ thiết bị, bỏ thời gian + mượn cái xe làm cái clip thì ai trả phí ?
nói chung là xem chơi, ai biểu tin, đúng ko bác?hehe
muốn tin thì tự mình trải nghiệm.đọc review rồi ôm tiền mua xe thì chết vì ngu thôi chứ bệnh tật gì phải hông bác.

• Like
Reactions: te_te and Alves
Hạng D
7/3/11
1.608
4.358
113
Sài Gòn
Nói chung có internet rồi, phải chọn lọc thông tin đúng cho riêng mình

Hạng B2
4/11/15
219
235
43
57
quận bình tân tphcm
Vậy hả ? mình cũng thích innova quá, bác đi rồi thấy nó chuẩn không, mê quá, có tiền là mua ngay 1 chiếc. Đi xe nầy là người ta biết mình vừa giàu vừa sang.
Với giá mình mua lăn bánh là 970 ( ko mua bh) bữa 26 -9 vừa rồi lội 5 cây số đường ngập kcn Vĩnh lộc vẩn chạy bình thường ,nói chung vì mới đi hơn ngàn cây nên ko dám đánh giá em nó sớm nhưng chở bà lớn và đồng nghiệp thì ai cũng khen cách âm tốt và máy lạnh tuyệt vời hàng ghế nào cũng có điều hòa.

• Like
Reactions: super7series
Hạng C
11/1/16
689
399
63
40
Hi! chạy cao tốc LT -DD tốc độ 100 là bình thường xe bản G mình để chế độ ECO.
xe 1 ti ma chay 100 ko bt thi noi lam gi nua bac.e tuong bac noi full tai 8 nguoi lon ma chay 120 pha pha chu....bua nao thu xem len noi ko nha bac

• Like
Reactions: owennguyen09
Hạng D
3/5/10
2.572
2.798
113
xe 1 ti ma chay 100 ko bt thi noi lam gi nua bac.e tuong bac noi full tai 8 nguoi lon ma chay 120 pha pha chu....bua nao thu xem len noi ko nha bac
Bác ấy cảm nhận ko bồng bềnh đã là vượt trội rồi bác ui. Máy cũ thêm cái xác nặng hơn mấy trăm kg, bớt bồng bềnh là vui rồi, còn full tải thì các bác cứ so với bản cũ cùng máy nhưng nhẹ hơn là hiểu thôi.