Hạng D
13/4/16
1.068
2.790
128
36
mình chả hiểu đ kiểu này thì tắm táp rửa chim ỉa đái bằng cách nào mấy anh ?
Chẳng lẽ lau sơ sơ rồi xxxx ?
chỉ nghĩ thôi đã thấy ngứa ngáy .
Còn gì là thoải mái và lãng mạn nữa ?
Lều vệ sinh di động, bô di dộng, bơm nước vòi phun di động,… đi nặng, nhẹ, tắm rửa thoải mái xài chả khác gì ở nhà :D

Tập Lái
22/1/19
8
13
6
43
Rời Ạ một khi nàng đã có cùng sở thích hoăc kết những nơi như này thì càng tuyệt vời,cực kì lãng mạng luôn.còn chuyện xxxx thì đơn giản-chỉ cần loại bình nước sạch 20l với cái khăn.......?thì trước và sau cả 2 cùng sạch cùng hạnh phúc lên chín tầng mây.phải không nè anh em.

• Haha
Reactions: Jangnhut
Hạng B2
18/4/23
461
629
93
41
Thôi, không chịu nổi cái cảnh tắm 3 lít nước, đái ị ngoài trời kkk.
Chơi đâu thì chơi, tối về khách sạn.

• Like
Reactions: Icon
Hạng B2
18/4/23
461
629
93
41
Rời Ạ một khi nàng đã có cùng sở thích hoăc kết những nơi như này thì càng tuyệt vời,cực kì lãng mạng luôn.còn chuyện xxxx thì đơn giản-chỉ cần loại bình nước sạch 20l với cái khăn.......?thì trước và sau cả 2 cùng sạch cùng hạnh phúc lên chín tầng mây.phải không nè anh em.
Thử đi rồi biết bác, kiếm cái chổ để bình 20l tắm, tắm xong nền đất nhão nhoẹt kinh òm. Rồi chuyện đi vệ sinh là thấy ớn rồi kkk

• Like
Reactions: Icon
Hạng B1
18/2/19
74
52
18
45
Anh chủ thớt mà lấy ấm nấu nước bằng củi thông để pha ly cafe với trà nóng là nhức nách , cái mùi củi thông táp vô nước pha trà hay cafe thì em không tả được bằng lời.Pha xong anh mở bài Mimosa nhè nhẹ vừa ăn vừa uống vừa thưởng thức cái lạnh là đúng bài luôn.Theo em đi camping như vậy mới lãng tử chứ chui vô khách sạn mờ máy lạnh với máy nước nóng thì ở nhà cho khỏe .

• Love
Reactions: Jangnhut
Hạng D
13/7/10
1.052
13.905
113
mình chả hiểu đ kiểu này thì tắm táp rửa chim ỉa đái bằng cách nào mấy anh ?
Chẳng lẽ lau sơ sơ rồi xxxx ?
chỉ nghĩ thôi đã thấy ngứa ngáy .
Còn gì là thoải mái và lãng mạn nữa ?
cùng là mèo như @Mèo Bố mà chú dốt thế , con mèo nó liếm là sạch hết

Chi Hội Phó SOS
4/7/10
4.631
1.827
113
38
Cà Mau
Mình cũng rất thich đi Phượt kiểu này mà nóc nhà nó ko thích..pà mẹ đi đâu cũng nói vô Hotel , Resort ở cho sạch sẽ và sướng.....
Vậy thì cho ở nhà mình đi 1 mình thôi ợh :D